BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

duuuh mwaka huu lazma JK aombe likizo za kutosha daaah...huyu mzee wa watu hapumui?? likitoka hili linaibuka lile mbaya zaidi ni dini yake, so anakua kwenye tension ya hatari sana...pole JK pole sana duuh!!
Kwa nini aombe likizo na ndege anayo? Yakimtinga anapanda ndege, huyoooooooo! Akirejeaa anatoa kauli "Huu ni upepo, utapita tu," anbadilisha nguo na kwenda safari nyengine.
 
Kwani Hospital ya Bugando, KCMC na zinginezo wanatibiwa Wakristo peke yao tu?? HAwa jamaa hata wawe na midigirii mingapi ni hakuna kabisa!

Zote zilijengwa kwa kodi za wtz wote na bado zinaendeshwa kwa kodi za watz.kanisa halina ujiko hapo
 
Kalamazoo1 unakomoa jiweeee????
Si serikali inajihudumiaaaa ikomeshe tu
 
Uingereza ni nchi ya Anglikani
Misiri ni nchi ya Kiislamu
Israel ni nchi ya Kiyahudi

Tanzania ni nchi ya imani gani?.

Tanzania ina Imani ya UTU wa Mtu!

Na utu wa kiisalam, kikristo, kiyahudi, kipagani etc ni huo huo ... UTU NI UTU period!!!! Hakuna kelele!!

Utanzania ni Utu ikowapi shida!! Kama utu ukiwa na uisalam wake, ukristo wake, upagani wake ..that isnt our issue .. Issue kwetu ni Utu na Utu ni Utanzania.

Mimi Ninamuamini MUNGU Ok !! Na Dini yangu Mimi ni UTU!!! Na utu ndio Uungu nadani yagu! Na uisalam, ukristo, upagani wote ni wadau wa Utu hawaupinga hata kidogo!!

Naheshimu utu wangu na wa kila mtu na kuutetea na kuulinda hadi kiama!! How does that sound!!!!:yo:
 
Mimi sipingi suala la dini kuigizwa kwenye sensa kwa sababu ya kuhatarisha amani, kwani kama nilivyosema kwenye post nyengine ya udini, hata tusipoweka idadi ya wenye dini hii au ile tunajuana. Ninachopinga ni kuwa "SENSA NI KWA AJILI YA KUJUA IDADI YA WATU NA KUSAIDIA KUANDAA MIRADI YA MAENDELEO NA KUTOA HUDUMA ZA KIJAMII" kama vile shule, afya, maji, umeme, barabara, mipango miji na sio kujenga misikiti, makanisa, mahekalu, masinagogi n.k.

Ama kweli "Ibilisi akikosa la kufanya hujipunga nzi kwa mkia wake". Kama BAKWATA, BAGOTI, BAKICHWA, BAMKWE au vyovyote watakavyojiita wanataka kujua idadi ya waumini wao kwa ksababu wanazozijua wao, wafanye sensa yao - kwishney - Tusijiumize vichwa kwa mambo ya kipuuzi kama haya.

Rubish!!!

Mipango miji Mamamia pia inajumuisha mchanganuo wa mji ulivyo na watu na maendeleo. Hili suala si la kipuuzi bali la msingi ila linataka kugeuzwa kuwa la kipuuzi kwamaksudi. Hebu nikuulize hujaenda sehemu Tanzania ukaona misikiti imejaa au makanisa yamejaa bila ya sababu ya msingi? Kwanini zile nyumba za ibada zisiwe viwanja vya wazi kwa watoto kuchezea? Makaburi ya kinondoni, kisutu na kwengineko yamejaa hadi tunapumuliana (mtu anazikwa juu ya mtu mwengine) je huoni kuna umuhimu ya kuyapanua?

Think vizuri badala ya kuwadharau Bakwata na Shura ya Maimamu. Nipeni sababu za msingi kisiwepo hicho kifungu?
 
bora wewe umeliona hilo
hivi vinatumika vigezo gani kumpata huyo mtu,yaani sheikh


Swali hilo linanikumbusha wakati ambapo Askofu Kilaini alikataa kujibishana na 'askofu' Kakobe akijhoji vigezo vilivyotumika hadi akaukwa uaskofu. jamani, tuajache kuulizana maswali mazito kiasi hicho.
 
Mimi sipingi suala la dini kuigizwa kwenye sensa kwa sababu ya kuhatarisha amani, kwani kama nilivyosema kwenye post nyengine ya udini, hata tusipoweka idadi ya wenye dini hii au ile tunajuana. Ninachopinga ni kuwa "SENSA NI KWA AJILI YA KUJUA IDADI YA WATU NA KUSAIDIA KUANDAA MIRADI YA MAENDELEO NA KUTOA HUDUMA ZA KIJAMII" kama vile shule, afya, maji, umeme, barabara, mipango miji na sio kujenga misikiti, makanisa, mahekalu, masinagogi n.k.

Ama kweli "Ibilisi akikosa la kufanya hujipunga nzi kwa mkia wake". Kama BAKWATA, BAGOTI, BAKICHWA, BAMKWE au vyovyote watakavyojiita wanataka kujua idadi ya waumini wao kwa ksababu wanazozijua wao, wafanye sensa yao - kwishney - Tusijiumize vichwa kwa mambo ya kipuuzi kama haya.

Katika mipango miji serikali haitengi maeneo ya ibada? maziko tena kila dini sehemu yake? sasa kama haina data kwa nfano ni banianya wangapi katika mji husika ikakosa kuwatengea sehemu ya ibada huoni huo ni upungufu?
 
Mbona hawataki kulalamikia mambo makubwa kama elimu katika mashule yanayomilikiwa na taasisi za kiislamu hapa nchini wanaangaika na vitu vidogo kama hivyo?? Mbona Wwakristo nao hawalalamiki kwamba ni kwanini sensa hiyo inafanyika siku ya Jumapili na ni siku maalumu iliyotengwa kwa ajili ya Ibada??

Kwa HIYO NAIOMBA SERIKALI YETU TUKUFU IBADILISHE SIKU YA SENSA NA KUWA JUMATATU NA IWE NI SIKU KUU ILI KILA MTU AKAE HOME KWAKE AHESABIWE. Nawasilisha!!!!!!
 
yaaani hii nchi hataukiwachia hawa miaka 100 utaikuta vilevile zaidi ya kuirudisha nyuma kwa miaka 100 kimaendeleo,sasa mkisusia sensa mnamkomoa nani kila dhehebu lina takwimu zake toeni za kwenu mkianzia msikiti wa MTORO.
 
Serikali inataka kuhesabu raia wake kwa misingi na dhima yake. Ni kama mzazi anapotaka kuhesabu watoto wake. Ni sawa na mimi kuhesabu wapenzi wangu. Kila mtu mwenye shida ya kujua idadi ya vitu vyake, kuku, ng'ombe, magari, homa, malaria, wajukuu na vitukuu huwa anaiita serikali imfanyie sensa?
 
KCMC ilijengwa na kodi za MAAMUMA??? Asiyefanya kazi Mara nyingi hula ombaomba... So mnaomba ziwe zenu??? Mngesoma shule...
 
Thread imejaa wachangiaji na watazamaji bila shaka watazamaji wengi ni TISS.

There are currently 304 users browsing this thread. (96 members and 208 guests)

Fearmongering as usual so what wakiwepo TISS??? Kwanini usiseme bila shaka wengi ni jamaa wa National Bureau of Statistics? Maana tunawapa somo la bure badala ya kulipa mabilioni kuleta mzungu kuja kuwafundisha kuhusu Sensa!!!!
 
Naona uamsho wamewadanganya mmesikiliza cd yao mkaona ndiyo nitoke vipi yenu.Hilo halitakubalika na wala halitatokea ndiyo maana mnaongea nyinyi kina Pengo, Malasusa na wengine wamekaa kimya wanajua na threat at all.Mchana mtaongea usiku mtalala
 
Kalamazoo1 unakomoa jiweeee????
Si serikali inajihudumiaaaa ikomeshe tu

sasa kama serikali ni jiwe mbona inataka kutuhesabu? si iache tu? Sensa ina umuhimu lakini sio kwa nchi kama yetu ya wachakacuaji na mafisadi
 
Kujua idadi ya dini ni muhimu sana nchi zilizoendelea zinatakwimu halisi ya dini zilivyo katka nchi zao ije kuwa Tanzania.Kwa wanaopinga kuna kitu wanaficha
 
Zote zilijengwa kwa kodi za wtz wote na bado zinaendeshwa kwa kodi za watz.kanisa halina ujiko hapo

Majengo ya KCMC na Bugando ni mali biinafsi ya dini zao na sio unavyoandika. Mmelala usingizi wa Allah!

Truly, god loves those who fight

- Fight and slay the pagans wherever you find them,
and seize them, beleaguer them, and lie in wait for
them in every stratagem.

- Chop off their hands and chop off their fingertips

- When you meet the unbelievers, chop off their
heads

- Fight and slay those who don't convert wherever
you find them

- Believers, take neither Jew nor Christians for your
friends

- Those who follow Muhammad are ruthless to
unbelievers

- Those who reject Islam are "the vilest of creatures"
and thus deserve no mercy

- Fight them until Islam reigns supreme (throughout
the world)
 
kwa ajili ya mipango endelevu,hicho ni kipengele cha msingi sana.
BIG UP!
 
Kuna kila dalili kuwa tunakoelekea ni kubaya chokochoko zimeanza yangu macho!..
 
Aslimia 91 ya watumishi wa uma ni wakristu,kati ya hawa asilimia 90 ni mafisadi.mbona hiyo ya ufisadi na kutakaswa pesa makanisani sio siri? wengine ninao hapa ofisini ndio walionipa habari hizo

...ok,kwahiyo unakubali kuwa wote ni mafisadi,waislam kwa wakristu!bt tatizo lako ni idadi,kuwa wengi wa hao mafisadi ni wakrito!what if wangekuwa sawa kwa idadi,msingelalamika?na huko kujua hiyo idadi yenu ndo itasaidia kuondoa ufisadi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom