BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

OIC sio upuuzi mzee.Fungua website ya IDB uone Waganda wanavyonufaika na OIC tena bila kujali dini zao.Mahakama ya Kadhi ingekuwa ni upuuzi Kenya wasingeiweka kwenye katiba ya mpya pia na South Afrika,wakati SA inasifiwa na kuwa na katiba nzuri ya kuigwa sio tu Afrika bali duniani

sijasema OIC ni upuuzi we mtetea islamu, ili nimesema malalamiko yenu ni ya kipuuzi na hakuna sababu mnazotoa za msingi...... mahakama ya kadhi serikali iwe inawalipia gharama za uendeshaji we huoni huu ni upuuzi? ndio maana baba mwanaAsha akawatolea nje live bila chenga
 
Mungu wa kigeni or Mungu wa kienyeji , matatizo yatatoka wapi kama kila mtu atajali imani yake tu? Huyo Mungu wako wa kienyeji si ndiyo ameishia kuua albino,wazee vikongwe na mifugo kwa kutambika? Huko kutawaliwa kwako kifikra umekuona kwenye dini tu? mbona karibu kila kitu ni cha kikoloni? Mkuu kama umeamua kuabudu mbuyu, joka kubwa, kwenda kanisani, kwenda msikitini nk ni choice yako, cha muhimu hapa ni kutoanza kuingilia imani za watu wengine na kuleta chokochoko kama hizi tunazoziona...!

Red: Na nyie pia si mmeishia kuua waumini wenzenu (e.g. Kibwetere) kwa ajili ya huyo wa kwenu?

Blue: Hicho ndicho cha muhimu, tatizo nyie na wenzenu wa Mungu Allah ndio mnaoleta hizo chokochoko, sasa mnataka kubishania waumini wa mungu yupi ndio wengi!
 
Hivi kukataa kuhesabiwa si kosa la jinai? Kwa serikali makini ingekuwa imeshatoa tamko kuhadharisha hata kabla ya wanaharakati kuanza porojo zao.

Serikali haiwezi kupoteza muda kubembeleza wapiga filimbi wa HAMELINI
 
kwa nini kufanya mambo kwa kuiga? Kila siku copying tu? Tunaishi kufuatana na tamaduni zetu wenyewe. Yaani maslahi yenu nyie mnataka yafanyike kwa fedha za watanzania wote? Uze,be mwingine hata shetani hauvumiliii

....nashangaaa
 
Hapa namnukuu Shekhe Ponda


Sasa mie nilichozusha ni kipi?
Kama ni kuhusu ajira sawa lakini akzanie kipengele cha Elimu
Ili kujua wasomi wa imani zote wasio na ajira na uwiano wa jumla wa idadi yao katika taifa!.
 
Hivi Dini inaingiaje kwenye sensa? Kwanini Bakwata hawatumii akili? Hivi hawaoni Madhara ya Dini kuingizwa kwenye sensa? Je na kila kabila wakitaka wajue idadi yao kwa malengo sawa na ya Bakwata nini matokeo yake? Ni kweli tatizo la waislamu ni idadi? Na je Idadi yao itakidhi mahitaji yao? kawnini Bakwata isijikite kwenye mambo ya msingi, kama kujenga Shule, vyuo zahanati na Hospitali?
 
Baba Mwanaasha tunamkubali sana hasa anapokutana na issue za kizushi kama hizi, huwaga analala usingizi wa pono kana kwamba hajasikia kwani nduguze awajua walivyo vilaza, yeye anakula matunda ya wakatoliki mnaowachukia nyinyi
 
...mkuu,hakuna dini ambayo inasema ufisadi c haram!kumbuka hata hao walioko madarakani waliapa kwa kutumia vitabu hivyohivyo vya dini,waislam kwa wkristu,lkn at the end ndo wametufikisha hapa...pili,unataka kuniambia mafisadi wote kwny huu mfumo uliooza ni wakristo?..tatu,so kupitia hiyo hesabu yenu mnayotaka kujua mpo wangapi, itasaidiaje hapa kwny kupiga vita ufisadi?tukisema mnataka iwe nchi ya kiislam mnakataa,ss hii hoja yako inajieleza hapa!

HUU SI NI MFUMO KRISTU? Wakisha fanya ufisadi wanaambiwa na viongozi wao wapeleke sadaka ili pesa zao zitakaswe.Ubaguzi katika ajira ni matokeo ya ufisadi,hujuma katika elimu ni matokeo ya ufisadi,should I say more?
 
Ushauri: Serikali ikikataa kuingiza kipengele hicho, Bakwata iandae sensa ya kuhesabu Waislamu tu, tujue idadi ya misikiti inayohitajika.

...sio ikikataa,imeshakataa,na wasira ndo katoa tamko!ss kazi kwao
 
hii imani wanamwamini nani?kama mungu mbona wana vijimambo vya ajabu sana hawa jamaa? badirikeni msiwe kama bendera kufuata upepo, dini ni mapokeo na wala isifike sehemu mkwa watumwa wa dini
 
HUU SI NI MFUMO KRISTU? Wakisha fanya ufisadi wanaambiwa na viongozi wao wapeleke sadaka ili pesa zao zitakaswe.Ubaguzi katika ajira ni matokeo ya ufisadi,hujuma katika elimu ni matokeo ya ufisadi,should I say more?

jibu swali langu?mafisadi wote ni wakristo?...na hao wanaoenda makanisani ni kina nani wataje?...
 
HUU SI NI MFUMO KRISTU? Wakisha fanya ufisadi wanaambiwa na viongozi wao wapeleke sadaka ili pesa zao zitakaswe.Ubaguzi katika ajira ni matokeo ya ufisadi,hujuma katika elimu ni matokeo ya ufisadi,should I say more?

jibu swali langu?mafisadi wote ni wakristo?...na hao wanaoenda makanisani ni kina nani wataje?...kwahiyo mnataka kuleta mfumo islam?
 
sijasema OIC ni upuuzi we mtetea islamu, ili nimesema malalamiko yenu ni ya kipuuzi na hakuna sababu mnazotoa za msingi...... mahakama ya kadhi serikali iwe inawalipia gharama za uendeshaji we huoni huu ni upuuzi? ndio maana baba mwanaAsha akawatolea nje live bila chenga

Mbona unajichanganya? inaelekea una elimu ya kukariri au hujasoma.Changia kwa mantiki acha kubwabwaja
 
jibu swali langu?mafisadi wote ni wakristo?...na hao wanaoenda makanisani ni kina nani wataje?...

Aslimia 91 ya watumishi wa uma ni wakristu,kati ya hawa asilimia 90 ni mafisadi.mbona hiyo ya ufisadi na kutakaswa pesa makanisani sio siri? wengine ninao hapa ofisini ndio walionipa habari hizo
 
kigoma iko pwani?tabora je, zanzibar haihusiki kwenye sensa ya 1957 kwa kuwa hatukuungana nao mwaka huo.na wao walikuwa na sensa yao.
 
Jamani tuwe wakweli mimi nimeajiriwa na BOSI wangu ni mwislamu mzuri sana.

Katika Kampuni yake waajiriwa wa kudumu tulikuwa tisa, mmoja akaacha mwenyewe na mwingine akafukuzwa.

Tukabakia saba na wote saba ni ama wakristo au wapagani. Mwislamu alikuwa mmoja ndiye aliyeacha kazi. Sasa sikujua aliona labda bosi wetu naye anatumia mfumo Kristo.

Sababu za kuajiri hivi ni kutokana sifa za wafanyakazi anaohitaji na sana sana ni elimu zaidi!.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom