Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

Duh hizi yutong na zhotong zitatumaliza Abood naye kafuata mkato? kutoka marcopolo hadi yutong mchina? naisubiri dar express na kilimanjaro nitangaze msiba rasmi...hayo magari ya kichina yakipata ajali ndo utajua nini maana ya mchina! asije akahamia tu kwenye ndege!

Swaiba jaribu kuangalia soko la mabus kwa sasa hayo mabasi ndio yapo sokoni kwa sasa nilijaribu kupitia soko la mabus nikakuta haya sasa sielewi viwanda vingine vipi vinaendelea kutengeneza
 
nawazaaa tu...baada ya miaka 2 njiani ztakua bac za mchina tu ..yutong na zhongtong...ishu itakua majina tu..mfano mbeya.to dar kla gar mpya sahv kutoka china....nawaza tu..
 
Bado dar express nae kusarenda kwa mchina...
 
Swaiba jaribu kuangalia soko la mabus kwa sasa hayo mabasi ndio yapo sokoni kwa sasa nilijaribu kupitia soko la mabus nikakuta haya sasa sielewi viwanda vingine vipi vinaendelea kutengeneza

kilimanjaro anazo yutong mbona? dar express ndo wamekomaa na mabasi yao scania, andare na benz, ilq kwa mwendo huu na yy anaweza kusanda
 
Ni utoto tu. PU.MBA.VU. zenu mmekoswa kazi za kufanya. kazi kusifia magari ya wanaume wenzenu
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

attachment.php


Nasikia board ni yutong lkn engine siyo za kichina.
 
Bado hakuna taarifa rasmi juu ya hilo, ila kifupi wachina hawawezi kufanya hilo labda baada ya kufika Dar afanye mwenyewe
 
kwani basi1 ni kiasi ganiii? nina mpango wa kuuza kibanda changu ninune..
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

attachment.php

kuna rumour (nasema tena umbea na usinihukumu) kwamba hawa watu kabla au baada ya kununua mabasi lazima moja wapo ya gari zake zipate ajali na watu wafe....!!!!??????
 
kwani basi1 ni kiasi ganiii? nina mpango wa kuuza kibanda changu ninune..

Kiko wapi hicho kibanda chako? Kwa uchache inabidi uwe na 250m (insurance inclusive) Mkuu vp kifua chako kinafika hapo?
 
Naona watu wanawaza kimaskini maskini tu nendeni benki mkakope mfanye biashara acheni umbea eti uchawi hakuna kitu hicho. Kama ni uchawi nendenei na nyie mkautafute, gogogo Abood
 
Naona watu wanawaza kimaskini maskini tu nendeni benki mkakope mfanye biashara acheni umbea eti uchawi hakuna kitu hicho. Kama ni uchawi nendenei na nyie mkautafute, gogogo Abood

Ni kutafuta excuses zisizokuwa na kichwa wala miguu. Anyway huenda uchawi upo but inawezekana kufanikiwa kiuchumi bila hayo pia wakuu!
 
Back
Top Bottom