Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

Hizo ngao si ndizo zilipigwa marufu nyakati fulani na waliokuwa nazo waliamriwa kuzing'oa?

Serlikali imetiwa mfukoni siku nyingi mbona. Jiulize speed governor ziko wapi siku hizi..... Hoehahe ndio watakaofuata sheria.
 
Wapi BM mzee wa kupiga injili? Mi mdau wa BM due to comfortability! Nitajaribu na hii kitu ya Abood!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Haya sasa wananchi mjiandae kutolewa mafakara kama mbuzi na huyu mwarabu. Over
Safari hii naona kabadilisha utaratibu analeta kwanza ndo atoe kafara tofauti na awali kafara kwanza ndo mabasi mapya.
 
Kweli abood ataendelea kumshika HOOD pabaya... HOOD keshachoka long tym hata safari za mikoani zimeanza kumshinda
 
hizi yutong new model ziko njema sana, very comfortable kwa kweli, nilipanda super feo mara moja nikasahau kabisa mabasi mengine niliyowahi kusafiri nayo kama scania na zhongtong
 
Nimpate wapi walau anipatie nafasi ya udereva!!
 
Kweli abood ataendelea kumshika HOOD pabaya... HOOD keshachoka long tym hata safari za mikoani zimeanza kumshinda

mzee hood wachina walimfuata akaambiwa wana gari za kuuza ulaya mzee akatia timu china wakamuonesha gari daraja la kwanza akawaabia kwa africa hamna gari hii ya kupeleka watoto shule
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

attachment.php

Youtong siyo basi la kupanda mkipata ajari mnakufa wengisana, mfano mzuri ni ajali ya jana Musoma maeneo ya 7-7 bus la J4 ambalo ni youtong limesambaratika lakini Mwanza coach ambayo ni scania imebaki salama
 
Namsubiria dar express nmesikia gari ziko yard cku nyingi kweli ila nashangaa hazij road mana zilizopo Tia Tia maji bora tufike ila nnahis keshafulia maana con mbwembwe tena kama zamani

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Hizi Biashara Za Mabasi Ni UCHAWI TU NDIO UNAOTUMIKA HAKUNA LOLOTE LA MAANA. KILA KUKICHA MAAJALI.

Ndio maana ajali zinaongezeka. Mnafikiria ni uchawi kumbe ni UZEMBE! Jamani watanzania tunaangamia kwa kukosa elimu!
 
Youtong siyo basi la kupanda mkipata ajari mnakufa wengisana, mfano mzuri ni ajali ya jana Musoma maeneo ya 7-7 bus la J4 ambalo ni youtong limesambaratika lakini Mwanza coach ambayo ni scania imebaki salama

Sio kweli.... J.4 Ilikuwa ni Zhong Tong na sio Youtong kama ulivyosema. Pia angalia kwa makini kati ya hizo basi mbili ni ipi ilichakaa zaidi baada ya kugongana. These things does not justify what you have written here.
 
Hizo Tong Tong haziashirii mzalishaji kuwa ni yuleyule kweli!? Toyota chesser, crester na mark ii wanabadili mwonekano katika maeneo machache lakini mifumo ni ileile

Nakumbuka kule Mwanza kama sijasahau ni Tarime au Shinyanga niliona pikipiki aina ya maganga lakini parts ni exactly the same as pikipiki zingine za kichina
 
Back
Top Bottom