concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,466
nasikia hood kaingiza kitu irzar pb
kuna rumour (nasema tena umbea na usinihukumu) kwamba hawa watu kabla au baada ya kununua mabasi lazima moja wapo ya gari zake zipate ajali na watu wafe....!!!!??????
Hood huyu hapa..amefunga kazi..!!
Mkuu Yutong ndio habari ya mjini kwa sasa!Duh. Hii kweli balaa. Hood mwisho wa barabara. Scania halafu Irizar. Hizo Yutong za Abood zikafie mbele, bullshit
BM ndio king of the road kwa sasa
Kweli Mchina kasimamia shoo!!!
Mkuu Yutong ndio habari ya mjini kwa sasa!