Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

Baada ya kimya kingi hatimae Abood Bus Service aleta bus mpya!

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Posts
2,990
Reaction score
3,551
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

attachment.php
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza
picture
 

Attachments

  • Abood.jpg
    Abood.jpg
    44.5 KB · Views: 17,905
Mkuu hebu ukiweza tuwekee hizo Yutong tuzione sasa zina rangi gani km Andare Class.
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

Hizi Biashara Za Mabasi Ni UCHAWI TU NDIO UNAOTUMIKA HAKUNA LOLOTE LA MAANA. KILA KUKICHA MAAJALI.
 
Mkuu hebu ukiweza tuwekee hizo Yutong tuzione sasa zina rangi gani km Andare Class.

Kazipa rangi ya damu kama inavyoonekana hapo ni usafiri wa raha Dar Moro, akina bwakila njooni huku mbona mnakimbilia Sadiq line za zamani
 
Mbona picha hazifunguki!? Au hamna picha!
 
mchina kawashika pabaya matajiri wa bongo waliowekeza ktk sector ya usafiri.bye bye marcoplo-scania.tulikupenda sana lakini mchina kakuchukia.
 
mchina kawashika pabaya matajiri wa bongo waliowekeza ktk sector ya usafiri.bye bye marcoplo-scania.tulikupenda sana lakini mchina kakuchukia.


Nasikia durability yake ni ndogo sana yakianza kuchoka utatamani uyatelekeze porini utembee kwa miguu, kwa wazoefu lina ukweli hilo?
 
Baada ya muda mrefu wa kusuasua hatimae Mzee Mzima ametoka na bus mpya aina ya Yutong.

Hongera sana maana hizi bus watu walishaanza kukaa nazo mbali kutokana na uchakavu , kwa mwendo huu bila shaka soko la Dar- Moro utaendelea kukimbiza

attachment.php

Abadilishe na ile inayokwenda Iringa khaaaah!! Basi kama makopo kopo, libayaaaa
 
Back
Top Bottom