Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
Mkuu vumilia tu,mbona sisi tulivumilia sana enzi tunaangalia itv tu filamu ni za kinaijeria maudhui ya maombi tu muda wotw wote kwani walikuwa hawajui kuwa kuna imani zingine??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
karibu Zuku Tv, kwa maana wewe ni mpenzi wa sinema zetu. 🙂
 
Kituo chenu kimeanza kuwa cha kidini
Angalieni tamthiria zenu mnavyoziweka
Ifike mahali ikiwa ni ya mlengo wa kidin mtuambie tuache kufuata hii channel. Inakera sana
Angalieni sinema zenu mnaweka kupromite uislamu angalieni sultan nayo
Ukweli mnakera sana.
Hayo huwezi kuyaona
ITV
Star tv
Mbona tv nyingine na michezo mingine na ving'amuzi vengine vinaonesha sana mambo ya kikristo tena toka enzi hizo hakuna hata azam waislamu walikaa kimya kwasababu hawakua na option nyengine.

Sasa hivi wanayo option na hata wewe una option zaidi kwanini sasa usihamie huko kwenye maudhui yanayokuridhia
 
Kituo chenu kimeanza kuwa cha kidini
Angalieni tamthiria zenu mnavyoziweka
Ifike mahali ikiwa ni ya mlengo wa kidin mtuambie tuache kufuata hii channel. Inakera sana
Angalieni sinema zenu mnaweka kupromite uislamu angalieni sultan nayo
Ukweli mnakera sana.
Hayo huwezi kuyaona
ITV
Star tv
fungua cha kwako na wewe tangaza dini yako
 
WEWE HUJAWAHI IONA STARTIMES...

Channels za KIKRISTO zipo takribuni 8...alafu zilizopo Tanzania zote ni Free to Air...

Channels za Kiislaam zipo 3.
1. IQRA(hii ni ya Africa inaendesha takriban vipindi vyake vingi vinaendeshwa kwa lugha ya kifaransa na kihispania - INALIPIWA)

2. TV IMAAN(Hii ipo Nchini na inakusanya Majority Muslims waliopo nchini na atleast ndio Bora) - INALIPIWA.

3. IBN AFRICA TV (Hii channel ya ndani nchini ambayo inawahusu kundi la DHEHEBU LA SHIA ambao nchini wapo WACHACHE SASA) - FREE TO AIR.

HAKUNA WATU SIWAPENDI KAMA WACHINA...
 
Kuna Dstv
Kuna startimes
Kuna continental
Sio lazima utumie Azam decoder

Balance shobo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nani kakwamboa ninia azam tv pekee?
Azam wakienda tofauti hawatakiwi kuulizwa?
Je channel ya sinema zetu ni ya kidini kama zilivyo zbc, tumain tv na nyinginezo?
ukijibu hayo maswali bila porojo hapo tutabalance shobo
 
Wee angalia tu tamthilia hizo hizo, shida iko wapi! Mbona hata vingamuzi vingine tunakomaa tu na tamthilia full ukristo, na hakuna anayelalamika. Ushawahi ona Muislam analalamikia DSTV au ving'amuzi vingine au channel yoyote kuonesha tamthilia zenye maudhui ya dini za kikristo? Na ndio zilizoenea kuliko za kiislam. Mimi nakushauri ujikaze tu, au kimya kimya pambana na hali yako( hamia mtaa wa pili) lkn kulalamika hakutakusaidia chochote.

Shida ni kwamba tumezoea kuona hizo zenye maudhui ya kikristo sasa hizi nyingine zinatusumbua.

Hii pia imejengeka hata katika ofisi za umma au zozote, taasisi ikiongozwa na muislam hata wakiwepo waislam wachache na wakristo wengi wapo, lazima wakristo watalalamika wanasahau ofisi karibu asilimia tisini wamejaa wao tu, akili yako inakataa kuona mabadiliko, cha msingi kubaliana pia na vitu vingine, kubali akili iingize kitu kipya ndugu, sio kila siku kwaya na movie zinazoishia na maombi tu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeishia kucheka hujui lolote bora ungekaa kimya tu ingekusaidia
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.
TANZANIA kuna vingamuzi sita. Wewe nunua Ting au continental kama dini yako ni ya kiasili otherwise funga DStv uangalie mpira. Azam wako vile wakitegemea wateja wao ndio wanachokipenda.
 
Wewe nani aliyekuambia nina kig'amuzi kimoja?
swali langu wakikosea hawatakiwi kuambiwa ila nikimbilie kuwa kig'amuzi kingine? na kuna watu bado nashangaa uwezo wao wa kufikiri mtu anakwambia mbona kuna Emanuel tv sijui tumaini tv wanashindwa kuelewa zile ni za kidini nika zilivyo zbc na zinginezo , ambapo chanel ya sinema zetu sio ya kidini, hata hizo za kidini zikianza kuonyesha mambo ya kidunia bado tutahoji.
Kama una kingg'amuzi zaidi ya kimoja tatizo lako liko wapi? Pengine hawa jamaa wamefanya survey na kukuta wateja wao wa ukanda wote wa pwani ya afrika mashariki kipindi hiki wanapenda programs ambazo zinarushwa hewani??
Hata hivyo, ingekuwa busara zaidi kuwaandikia hao watoa huduma kuhusu hilo.
 
Back
Top Bottom