Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Hili ndio tatizo la umaskini wa mawazo,na akili ndogo,baada ya AZam kuanza,sie wadau tulitaka iwe tv station inayoenda zaidi ya mipaka ya dini(za wamiriki),tulitaka iwe channel ya Kitaifa,kimataifa kwa kuwa na viwango kama citizen kenya,SABC ya south Africa,sasa hii mambo ya kutuwekea mamuvi ya kidini,kihindi,inakuwa too much,
Hata ukipanda boat za azam za kwenda Zenj,matangazo mengi yamekaa kidini dini tu,inatakiwa iwe secural,sio kuwa biased na uislam,kama ni chanel ya taasisi ya kidini,tuambieni,tuame

Sent using Jamii Forums mobile app
SABC=TBC, Azam is purely private driven by propriators' interests. Unapoangalia Azam TV usishangae kuona maslahi ya mmiliki ndio yanaongoza, hakuna cha ajabu.

Binafsi Azam TV nalipia kisimbuzi chao kwa sababu ya VPL pekee, siku TFF wakiwapora Azam haki ya kurusha VPL, soko lao litashuka kwa 50%. Kwa kuwa VPL imesimama na Bundesliga inaanza mwezi ujao, nitahamia Star Times na nitaacha kulipia kisimbuzi cha Azam hadi hapo VPL itapoanza.

Vv


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zakibongo wapi We unataka Matusi kakaa,
Me naona Hap ndio kubalance kwenyewe Lazma aonesha utofaut Kati ya Ramadan na Miezi mingine..Mbona Clouds jumapili wanagonga kwaya Kakaa
Ndio maana nimekuambia unachokiandika haukijui na kinanipa picha na uwezo wako wakufikiria sasa hayo yote ya kuangalia matusi yametoka wapi ? inamaana azam huwa wanaonesha matusi? rejea kwenye uzi nimeelezea vizuri kuhusu hayo mambo kama wanayofanya clouds.
 
Kumbuka ata ile 2 star hotel yake haina pombe [emoji28][emoji28][emoji81][emoji81]
 
A

Angeibadirisha kabisa chanel hiyo iitwe islamic tv watu kama nyie nilikuwa nawategemea
Kwani Ni dhambi au Ana vunja sheria kwa kuonesha hizo filamu unaposema watu Kama sisi ulitutegemea una maanisha nini? Kwamba umeleta Uzi kwa sababu za chuki yako ya kuonesha hizo filamu au watu wakupe tu like sababu wewe hujapendezewa nazo? Sio lazima nikusapoti mimi binafsi naona Azam wako sawa tu ndio maana Kuna comment moja iko hapo juu mdau amekuambia Kama hupendezewi hamia DStv
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
Uzeni ving’amuzi, wakiona mauzo na viewes wanapungua basi watajirekebisha
 
Mwambie Gwajima nae afungue kituo cha Television Anao hela

#NipoTayarKwaUgomvi
Tatizo nyuzi yake kaileta kwa chuki ukitaka kuamini angalia comment aliyo Ni qoute amini jibu kidini kuwa Mimi Ni muislamu wakati hajui dini yangu nikatambua kaileta kidini haina sifa ya kujadiliwa
 
Hili ndio tatizo la umaskini wa mawazo,na akili ndogo,baada ya AZam kuanza,sie wadau tulitaka iwe tv station inayoenda zaidi ya mipaka ya dini(za wamiriki),tulitaka iwe channel ya Kitaifa,kimataifa kwa kuwa na viwango kama citizen kenya,SABC ya south Africa,sasa hii mambo ya kutuwekea mamuvi ya kidini,kihindi,inakuwa too much,

Hata ukipanda boat za azam za kwenda Zenj,matangazo mengi yamekaa kidini dini tu,inatakiwa iwe secural,sio kuwa biased na uislam,kama ni chanel ya taasisi ya kidini,tuambieni,tuame

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya mambo yasikuumize kichwa. Tuvumiliane. Mimi pia nilipanda Dar express na mlangoni imeandikwa kila goti litapigwa na ndani ilikua na kwaya na kuna wakristo walifurahia na mimi nilivumilia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa mkuu nashukuru ila nadhani nitakipiga chini kabisa mpk ligi itakaporudi maana huu sio uungwana
Hama kabisa usiwapangie waoneshe nini huku DStv hapa nilipo naangalia filamu ya horow wahusika wote ni wakristo inaitwa Evel doorways Sasa sijui Hawa DStv ni wadini nilalamike [emoji23][emoji1787][emoji2960] ngoja na Mimi nifungue Uzi niwalalamikie DStv kwanini wanaonesha filamu yenye maudhui ya kikristo au mleta mada sababu Hawa ni wazungu haina noma! [emoji2960][emoji2960][emoji2960]
 
Back
Top Bottom