Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Acha chokochoko, mbona uwa hulalamiki zile tamthilia za South America zilizojaa ukatoliki na mapadri ambazo uwa zinarushwa sana sehemu nyingine bila kusahau zile za Kifilipino
Amepaniki tu
 
Kituo chenu kimeanza kuwa cha kidini
Angalieni tamthiria zenu mnavyoziweka
Ifike mahali ikiwa ni ya mlengo wa kidin mtuambie tuache kufuata hii channel. Inakera sana
Angalieni sinema zenu mnaweka kupromite uislamu angalieni sultan nayo
Ukweli mnakera sana.
Hayo huwezi kuyaona
ITV
Star tv
Wacha kutuletea udini wako hapa! Anzisha tv yako halafu weka vipindi unavyotaka wewe.
 
Ni kweli maudhui makuu ya tamthilia ya sultani ni kulingania dini ya kiislam na kuonyesha umma kwamba imani hiyo ni suprime over all others including Jewish and christianity
 
Kituo chenu kimeanza kuwa cha kidini
Angalieni tamthiria zenu mnavyoziweka
Ifike mahali ikiwa ni ya mlengo wa kidin mtuambie tuache kufuata hii channel. Inakera sana
Angalieni sinema zenu mnaweka kupromite uislamu angalieni sultan nayo
Ukweli mnakera sana.
Hayo huwezi kuyaona
ITV
Star tv
Anzisha yako
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
Wee angalia tu tamthilia hizo hizo, shida iko wapi! Mbona hata vingamuzi vingine tunakomaa tu na tamthilia full ukristo, na hakuna anayelalamika. Ushawahi ona Muislam analalamikia DSTV au ving'amuzi vingine au channel yoyote kuonesha tamthilia zenye maudhui ya dini za kikristo? Na ndio zilizoenea kuliko za kiislam. Mimi nakushauri ujikaze tu, au kimya kimya pambana na hali yako( hamia mtaa wa pili) lkn kulalamika hakutakusaidia chochote.

Shida ni kwamba tumezoea kuona hizo zenye maudhui ya kikristo sasa hizi nyingine zinatusumbua.

Hii pia imejengeka hata katika ofisi za umma au zozote, taasisi ikiongozwa na muislam hata wakiwepo waislam wachache na wakristo wengi wapo, lazima wakristo watalalamika wanasahau ofisi karibu asilimia tisini wamejaa wao tu, akili yako inakataa kuona mabadiliko, cha msingi kubaliana pia na vitu vingine, kubali akili iingize kitu kipya ndugu, sio kila siku kwaya na movie zinazoishia na maombi tu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
mi situmii hicho kisimbuzi kimekaa kidini dini...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance mnakera.
Kuna Dstv
Kuna startimes
Kuna continental
Sio lazima utumie Azam decoder

Balance shobo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kuna kipindi kulikuwa na malalamiko waigizaji wa uhuru ni waislam watupu, hawa azam ni wadini sana
 
Back
Top Bottom