Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Kituo chenu kimeanza kuwa cha kidini
Angalieni tamthiria zenu mnavyoziweka
Ifike mahali ikiwa ni ya mlengo wa kidin mtuambie tuache kufuata hii channel. Inakera sana
Angalieni sinema zenu mnaweka kupromite uislamu angalieni sultan nayo
Ukweli mnakera sana.
Hayo huwezi kuyaona
ITV
Star tv
Mbona ile baada ya sultan ilikua ya kikristo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Imekuaje unauita Upuuzi bwashee?
Unakuletea madhar gani hasaa mpaka wew ukamuua kuuita Upuuzi ??[emoji1][emoji1]
Wakwetu, The Monk kaandika kila mtu kawa mwema mtaani kisa mwezi can't you see that's stupidity?

Yani mwezi wa Ramadan uwe mwema ukiisha urudie ubaya wako sivyo?
Be real haya madini yamefanya watu wapumbavu sana na by the time Corona ikiisha Tanzania itashuhudia atheist wengi sana
 
Wakwetu, The Monk kaandika kila mtu kawa mwema mtaani kisa mwezi can't you see that's stupidity?

Yani mwezi wa Ramadan uwe mwema ukiisha urudie ubaya wako sivyo?
😂😂 sasa stupidity ndo kitu gani
 
Mtu kubadirika mwezi wa Ramadan kaka.
Kumbe iko
Sasa mbona ni kawaida
Mbona kuna watu wengi sana zaidi ya sana ata ww na mm inaweza tukawa tupo humo
au tusiwepo
ila unakuta siku za ijumaa au jumapili ni watu wenye mambo mema sana lakini izi siku za kati apo
Matukio yake si mazuri ata kuyaandika hapa
 
Wakwetu, The Monk kaandika kila mtu kawa mwema mtaani kisa mwezi can't you see that's stupidity?

Yani mwezi wa Ramadan uwe mwema ukiisha urudie ubaya wako sivyo?
Be real haya madini yamefanya watu wapumbavu sana na by the time Corona ikiisha Tanzania itashuhudia atheist wengi sana

You know big problem is not religion (Islam) Shida kubwa is how we treat it hicho ndicho kinachomatter Sana
Dini haisemi turudie ubaya baada ya mwezi
Kuisha ila ni Sisi wenyewe. Sio makosa ya dini ni makosa yetu.

Ni kweli dini zimechota watu lakini sio dini zote, Kuna hii Dini-biashara(Naitaga hvyo) huko ndiko natarajia tuone atheist weng Sana (Kama sio wote) watokee huko, Even if ningekua Mimi huko ningetoka tuu kaka.
[emoji1][emoji1][emoji1]Nahofia kuandika mengi ntazua mjadala hapa

Labda nikuulize kidgo for your entire life Rate ya watu kutoka Dini-biashara unaionaje kulinganisha Rate ya kutoka hii Dini ya Wanaofunga Ramadan (be honest wakwetu)
 
Ni kweli maudhui makuu ya tamthilia ya sultani ni kulingania dini ya kiislam na kuonyesha umma kwamba imani hiyo ni suprime over all others including Jewish and christianity

Nashukuru kunielewa.
Ila kama wanasoma comments zetu wataelewa kwamba hatupendi mwenendo wanaofanya.

Ikumbukwe kwamba lessen yake sio mlengo wa dini ni biashara ila kama wanatangaza dini basi waeleze tu tutawaelewa
 
Nadhani kuna haja ya hizi tv sasa kuwa request channels , yaani mtu awe anaomba channel anazo penda kuona na sio kupangiwa channel za kuangalia
 
Kumbe iko
Sasa mbona ni kawaida
Mbona kuna watu wengi sana zaidi ya sana ata ww na mm inaweza tukawa tupo humo
au tusiwepo
ila unakuta siku za ijumaa au jumapili ni watu wenye mambo mema sana lakini izi siku za kati apo
Matukio yake si mazuri ata kuyaandika hapa
Sasa kuna haja gani ya kuendelea kuabudu ikiwa umejaa uovu siku sita na ikifika Jumapili unakuwa mwema?
 
Hamia TING
20200426_085603.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
You know big problem is not religion (Islam) Shida kubwa is how we treat it hicho ndicho kinachomatter Sana
Dini haisemi turudie ubaya baada ya mwezi
Kuisha ila ni Sisi wenyewe. Sio makosa ya dini ni makosa yetu.

Ni kweli dini zimechota watu lakini sio dini zote, Kuna hii Dini-biashara(Naitaga hvyo) huko ndiko natarajia tuone atheist weng Sana (Kama sio wote) watokee huko, Even if ningekua Mimi huko ningetoka tuu kaka.
[emoji1][emoji1][emoji1]Nahofia kuandika mengi ntazua mjadala hapa

Labda nikuulize kidgo for your entire life Rate ya watu kutoka Dini-biashara unaionaje kulinganisha Rate ya kuingia hii Dini ya Wanaofunga Ramadan (be honest wakwetu)
Hamna dini ya biashara duniani na isiyo ya biashara zote wanatoa sadaka sijui kama unanielewa ila kuna madhehebu yako kimaslahi mathalani Makanisa ya Pentecostal, Africa na madhehebu ya Kiislamu, Ulaya (mfano ni Ahmadiya)

Na kuna dini inayopinga dini zingine na zisizopinga imani zingine yani hazitegemei moja ife ili zenyewe zistawi.

Swali lako la mwisho bagheshi, kiwango cha watu kutoka kwenye imani moja kwenda ingine kipo pande zote, na kipo sana kwa watu wasio na maarifa (wajinga) huko kunaitwa kutangatanga.
Kuna dini moja hiyo ya (ramadan) mtu akihamia huko ni atatangazwa mpaka basi na kuna dini hiyo nyingine haina mbwembwe mtu akihamia hata hawamtangazi.
 
Poleni sana,
Azam kule chamaz inasema
Watumishi

Nilikataa kukiweka kwangu na hakitaingia hata bure

Hawa startimes nao ni uchina tu aiseee bora DSTV kwan n wakongwe toka miaka ya tisin
 
Back
Top Bottom