Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Azam TV sio kila mteja wenu ni islamic

Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.
Ile ni Tv ya kidini hata watangazaji wake ni waislam kama charles hillary jina tu la kikristo ila si mkristo tena sijajua kabadili dini palepale au vp yani ni Tv ya kiislam kaulize walioomba kaz pale wakristo hupat pale labda uslim pale pale siwez kununua azam tv kamwe .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ile ni Tv ya kidini hata watangazaji wake ni waislam kama charles hillary jina tu la kikristo ila si mkristo tena sijajua kabadili dini palepale au vp yani ni Tv ya kiislam kaulize walioomba kaz pale wakristo hupat pale labda uslim pale pale siwez kununua azam tv kamwe .

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mfano ni Wakristo gani hao ambao waliomba kazi lakini hawakupata kwa sababu ya Ukristo wao?!
 
Ile ni Tv ya kidini hata watangazaji wake ni waislam kama charles hillary jina tu la kikristo ila si mkristo tena sijajua kabadili dini palepale au vp yani ni Tv ya kiislam kaulize walioomba kaz pale wakristo hupat pale labda uslim pale pale siwez kununua azam tv kamwe .

Sent using Jamii Forums mobile app
Tido Muhando, Ivona Kamuntu hawa nao waislam?
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.
Aise, yaani inakushinda subira ya mwezi mmoja tu?

Very sorry kusema kwamba Wakati unanunua king'amuzi utakuwa hukufanya tathmini ya kile unachonunua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Azam Tv ni kwa ajili ya mpira wa bongo ila vinginevyo vimekaa kidini sana.
 
Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.
Hii Phobia usipoidhibiti unaweza kupata kiungulia sugu
Mwezi mmoja tu unashindwa kuwavumilia wenzio?kama mimi ningekua wewe,ningehamisha channel au kuacha king'amuzi chao
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.
Mbona ikifika Christmas season machannel mengi uonyesha masuala ya christmas?
Mbona redio nyingi hupiga nyimbo za gospel za akina joel luaga, goodlucky gosbert na wengine wengi tena vipindi visivyo vya dini wenzetu hawa uwa hawalalamiki? Uliwahi waza ingekuwaje wangekuwa wakipiga kaswida?
 
Ni kweli maudhui makuu ya tamthilia ya sultani ni kulingania dini ya kiislam na kuonyesha umma kwamba imani hiyo ni suprime over all others including Jewish and christianity
Acha kupotosha wewe... Sultan ni historical drama na wala sio kwamba eti ina maudhui ya Kiislamu!

Ni coincidence tu kwamba Ottoman Empire watawala wake ni Waislamu!!

Ni kutokana na ukweli kwamba it's just historical and not religious drama, ndo maana imeoneshwa kwenye nchi mbalimbali duniani... za Kiislamu na zisizo za Kiislamu!

Baadhi ya hizo nchi ni pamoja na Mexico, Korea ya Kusini, Marekani, Italy, Japan, Israel, Urusi, na nchi zingine kibao including za South America ambako hakuna taifa lolote la Kiislamu!

Na ukifanya homework, utagundua hata tv stattions za hizo nchi ambazo zilionesha Sultan, ni stations ambazo hazina mafungamano yoyote na Uislamu!

Marekani kwa mfano, ilioneshwa kupitia MundoFox... seems like Latino wanaipenda sana hii tamthilia manake nchi nyingi za Kilatino imewahi kuoneshwa including Mkoloni wao, Spain yenyewe!!!

Sasa sijui tangu lini Fox wakawa na mahaba na Uislamu!!!
 
Mbona ikifika Christmas season machannel mengi uonyesha masuala ya christmas?
Mbona redio nyingi hupiga nyimbo za gospel za akina joel luaga, goodlucky gosbert na wengine wengi tena vipindi visivyo vya dini wenzetu hawa uwa hawalalamiki? Uliwahi waza ingekuwaje wangekuwa wakipiga kaswida?
Kama ni channel ya dini sawa ila kama sio sawa, labda uniambie sinema zetu ni chanel ya dini?
 
Hii Phobia usipoidhibiti unaweza kupata kiungulia sugu
Mwezi mmoja tu unashindwa kuwavumilia wenzio?kama mimi ningekua wewe,ningehamisha channel au kuacha king'amuzi chao
Kwa hiyo wakienda mrama tukae kimya huku unalipia? kuhamisha chanel sio mwisho wa tatizo ni sawa na mwanaume kukimbia tatizo
 
Ile ni Tv ya kidini hata watangazaji wake ni waislam kama charles hillary jina tu la kikristo ila si mkristo tena sijajua kabadili dini palepale au vp yani ni Tv ya kiislam kaulize walioomba kaz pale wakristo hupat pale labda uslim pale pale siwez kununua azam tv kamwe .

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo sikulifaham kabla asante sana mkuu kwa kunijuza
 
Kama una kingg'amuzi zaidi ya kimoja tatizo lako liko wapi? Pengine hawa jamaa wamefanya survey na kukuta wateja wao wa ukanda wote wa pwani ya afrika mashariki kipindi hiki wanapenda programs ambazo zinarushwa hewani??
Hata hivyo, ingekuwa busara zaidi kuwaandikia hao watoa huduma kuhusu hilo.
Mbona hata humu wapo hao wataoa huduma na ujumbe wameupata au hujui JF ndio chanzo cha taarifa nyingi kwenye media zetu?
 
TANZANIA kuna vingamuzi sita. Wewe nunua Ting au continental kama dini yako ni ya kiasili otherwise funga DStv uangalie mpira. Azam wako vile wakitegemea wateja wao ndio wanachokipenda.
Hayo yote nayajua ila wakienda kinyume lazima waambiwe ile sio channel ya kidini na issue sio imani ya mtu issue wanaleta udini sehemu isiyo sahihi
 
Napenda niwatakie mfungo mwema waislam wote kipindi hiki cha Ramadhani. Ningependa kuwaongelea hawa jamaa wa Azam Tv hasa sinema zetu.

Kipindi hiki cha corona na huu mwezi mtukufu Ramadhani mmekuwa too much filamu zenu zote ni za kidini mwanzo mwisho kana kwamba kila mteja wenu ni muislam jaribu kubalance.

Mnakera.

Hizo zenu ni fikra hatari za kibaguzi wa kidini. Hicho ni chombo cha habari makini ambacho hutoa maudhui kwa kuzingatia muktadha wa wakati huo ('timeliness' and relevance).

Ukiona wakati wa pasaka hakuna maudhui ya kushabihi maudhui ya pasaka, utakuwa na haki ya kulalamika. Vinginevyo vumilia tu au wakati huo chagua channels nyingine km ya askofu Joshua!!!
 
Back
Top Bottom