Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Ukimuuliza Atheist " Hicho kitanda ulicho lalia kimetengenezwa au kimetokea tu chenyewe? " . Atakujibu kimetengenezwa na mtu.". Haya sasa muulize " Huyo mtu alie tengeneza hicho kitanda unamjua au umewahi kumuona au ulimuona wakati anakitengeneza? .. Atakwambia " Sijawahi kumuona".

Muulize tena " Kama hujawahi kumuona alie tengeneza kitanda unatumia vigezo kusema kimetengenezwa na mtu? Atakujibu " Kwa kutumia tu common sense haiwezekani kitanda kama hiki ambacho ni mashine ( simple machine) kiwe kimetokea ti chenyewe bila kutengenezwa.. "

At the same time anasema " Mwanadamu ametokea tu mwenyewe bila chanzo".

How comes kitanda ambacho ni " Simple machine" kiwe kimetengenezwa, halafu huyu mwanadamu ambae ni " Complex machine" awe ametokea tu kwa bahati?

Wazo la namna hii haliwezi kukaa kwenye kichwa cha mtu mwenye akili timamu. Something must be missing in his head.

Anazidiwa akili hata na mtoto wa miaka mitatu. Watoto karibu wote duniani at that age huwa wanawauliza wazazi at that age huwa wanawauliza wazazi wao " Mama hivi mimi mlinitoaga wapi? ".

Tayari akili yake imesha pata ukomavu wa kujua kwamba lazima atakuwa ametolewa sehemu..

Hata kwa kutumia common sense au a " Probability Test" ni ngumu sana kwa akili ya mwanadamu ambayo inawaza sawa sawa ku conclude kwamba ametokea tu..

" The probability of human being to have been created by a higher power is 99% percent "..


Atheists ni wagonjwa wa akili 🔴
Kwa mfano kama Kiranga, nimekuja kujua anatatizo la afya ya akili shortly baada ya kuwasiliana nae ila akienda mental health clinic anakuwa sawa

Hii ishu kwa sasa ni kubwa , imagine unaendeshwa na pilot ambae ni Msomi ila ana afya ya akili —- hope mnakumbuka ishu ya German airwings

Unajua kwenye diagnosis ya mental issues kuna kitu kinaitwa treatment symptomatic….

Most of the atheist wana excessive characters ambazo zimeenda ku damage the foreside of their brains 🧠

Excessive characters ni aidha awe na much know and complicated life chain over the truth about life , space and time, religion and faith

Ukisoma big bang theory ambayo ilianzishwa na George Lamaitre Ambae alikuwa ni Priest … historically jamaa alishapata mental issue na afya ya akili …. The whole thing of big bang theory ni mental issue over excessive character ya kutaka kujua how things really happened na excessive characters za kukosa majibu of how things happened

Hii haina tofauti na watu wanaopenda dini wengi pia ni mental cases just as kiranga is ; kwa mfano wapo watu wanaweza kukuua kwa kuwa wewe umemtukana Muhammad, wapo watu wanaweza kukuchukia na kukutenga just because Qur an imesema kafir ni adui yako na hatokupenda hadi uingie kwenye ukafiri- so unamchukia mtu kwa mambo kama haya hiyo ni dalili ya afya ya akili over excessive character you can even kill people au kujilipua believing that unaenda peponi

Same as Christian , kuna watu wanaenda kwa wachungaji kama mwamposa na kutoa hela ili kuombewa na kupewa mafuta ya upako …. Hilo ni tatizo la afya ya akili over excessive character ya Imani

Haina tofauti na wala wanaopeleka kuku kwa mganga huku wao wanakula majani

Atheist wana afya ya akili most of them

someni kwa makini comments za Kiranga , tatizo lililomuqthiri bila kujua kiasi kwamba yupo tayari in a very complicated life chain ambayo probably yeye mwenyewe hajui alifikaje huko ,

kiasi kwamba utashi wake upo very compromised na ameshatoka kwenye reality ya maisha …. He neeeds mental rehabs to stabilize brains neurons

Imagine , yupo tayari kupiga watu vibao akioneshwa dharau, pia anaamini unapombishia unamshusha hadhi yake , this is pure mental issue maana binadamu wote wana hadhi sawa ya kula kunywa kunya kuumwa na kufa , sasa yeye anatafauti gani na wengine : excessive character imemfanya aone yeye ni tofauti — Afya ya akili ni Tatizo kubwa kwa sasa

Ukiwa unawasiliana na atheist pay attention , most of their books zimeandikwa na mental issue authors ambao walijiuliza vitu na kujijibu wenyewe over thinking
 
Ukimuuliza Atheist " Hicho kitanda ulicho lalia kimetengenezwa au kimetokea tu chenyewe? " . Atakujibu kimetengenezwa na mtu.". Haya sasa muulize " Huyo mtu alie tengeneza hicho kitanda unamjua au umewahi kumuona au ulimuona wakati anakitengeneza? .. Atakwambia " Sijawahi kumuona".

Muulize tena " Kama hujawahi kumuona alie tengeneza kitanda unatumia vigezo kusema kimetengenezwa na mtu? Atakujibu " Kwa kutumia tu common sense haiwezekani kitanda kama hiki ambacho ni mashine ( simple machine) kiwe kimetokea ti chenyewe bila kutengenezwa.. "

At the same time anasema " Mwanadamu ametokea tu mwenyewe bila chanzo".

How comes kitanda ambacho ni " Simple machine" kiwe kimetengenezwa, halafu huyu mwanadamu ambae ni " Complex machine" awe ametokea tu kwa bahati?

Wazo la namna hii haliwezi kukaa kwenye kichwa cha mtu mwenye akili timamu. Something must be missing in his head.

Anazidiwa akili hata na mtoto wa miaka mitatu. Watoto karibu wote duniani at that age huwa wanawauliza wazazi at that age huwa wanawauliza wazazi wao " Mama hivi mimi mlinitoaga wapi? ".

Tayari akili yake imesha pata ukomavu wa kujua kwamba lazima atakuwa ametolewa sehemu..

Hata kwa kutumia common sense au a " Probability Test" ni ngumu sana kwa akili ya mwanadamu ambayo inawaza sawa sawa ku conclude kwamba ametokea tu..

" The probability of human being to have been created by a higher power is 99% percent "..


Atheists ni wagonjwa wa akili 🔴
Ni mpumbavu na anithi wa akili yeye asemaye hakuna MUNGU
 
Twin umeshawahi kujiuliza what if vitabu vya dini viko sawa? Kama sisi waumini tukifa tukakuta hakuna kitu, hatujapoteza kitu. Lakini wewe ukifa ukakuta yule Mungu wa Biblia na Qur'an yupo na moto wake upo vilevile, nani atakuwa kwenye kasheshe kubwa zaidi?
Kama unaamini yuko kwa sababu tu unaweza ukaenda ukamkuta ila huna uhakika wa uwepo wake sidhani kama atakupenda kama yupo ikizingatiwa inasemwa anajua yote hata yale ambayo binadamu wanawaza sirini.
 
Hawa Theists ndio wagonjwa wa akili.

Wanashindwa kuelewa kwamba 👇

If complex systems require a creator then creator requires a more complex creator that imply an infinite chain of creators that get more and more complex.

Ikiwa mifumo tata inahitaji muumbaji, basi muumbaji naye anahitaji muumbaji aliye tata zaidi. Hilo linapelekea msururu mrefu usio na mwisho wa waumbaji, ambapo kila mmoja anakuwa tata zaidi kuliko aliyemtangulia.

Tatizo la hawa THEISTS wanataka kufosi imani zao uchwara za huyo Mungu. Kwamba alizuka tu from nothing!

Kama kila kitu kilichopo kitahitaji kuwa na chanzo chake, Hata chanzo cha kila kitu kitahitaji kuwa na chanzo chake kingine.

Hivyo kutakuwa na msururu mrefu usio na mwisho wa vyanzo vingi visivyokuwa na mwisho.

Pasiwepo kitu chochote kile kilicho exist chenyewe tu pasipo chanzo.

Na kama si lazima kwamba kila kitu kilichopo kinahitaji chanzo, Hata Ulimwengu na vyote vilivyomo except man-made things, Havina na havihitaji chanzo.
 
Duh mkuu umeshusha nondoz hatari. Ila Bwana Kiranga hatoweza kukucha salama
Kwa mfano kama Kiranga, nimekuja kujua anatatizo la afya ya akili shortly baada ya kuwasiliana nae ila akienda mental health clinic anakuwa sawa

Hii ishu kwa sasa ni kubwa , imagine unaendeshwa na pilot ambae ni Msomi ila ana afya ya akili —- hope mnakumbuka ishu ya German airwings

Unajua kwenye diagnosis ya mental issues kuna kitu kinaitwa treatment symptomatic….

Most of the atheist wana excessive characters ambazo zimeenda ku damage the foreside of their brains 🧠

Excessive characters ni aidha awe na much know and complicated life chain over the truth about life , space and time, religion and faith

Ukisoma big bang theory ambayo ilianzishwa na George Lamaitre Ambae alikuwa ni Priest … historically jamaa alishapata mental issue na afya ya akili …. The whole thing of big bang theory ni mental issue over excessive character ya kutaka kujua how things really happened na excessive characters za kukosa majibu of how things happened

Hii haina tofauti na watu wanaopenda dini wengi pia ni mental cases just as kiranga is ; kwa mfano wapo watu wanaweza kukuua kwa kuwa wewe umemtukana Muhammad, wapo watu wanaweza kukuchukia na kukutenga just because Qur an imesema kafir ni adui yako na hatokupenda hadi uingie kwenye ukafiri- so unamchukia mtu kwa mambo kama haya hiyo ni dalili ya afya ya akili over excessive character you can even kill people au kujilipua believing that unaenda peponi

Same as Christian , kuna watu wanaenda kwa wachungaji kama mwamposa na kutoa hela ili kuombewa na kupewa mafuta ya upako …. Hilo ni tatizo la afya ya akili over excessive character ya Imani

Haina tofauti na wala wanaopeleka kuku kwa mganga huku wao wanakula majani

Atheist wana afya ya akili most of them

someni kwa makini comments za Kiranga , tatizo lililomuqthiri bila kujua kiasi kwamba yupo tayari in a very complicated life chain ambayo probably yeye mwenyewe hajui alifikaje huko ,

kiasi kwamba utashi wake upo very compromised na ameshatoka kwenye reality ya maisha …. He neeeds mental rehabs to stabilize brains neurons

Imagine , yupo tayari kupiga watu vibao akioneshwa dharau, pia anaamini unapombishia unamshusha hadhi yake , this is pure mental issue maana binadamu wote wana hadhi sawa ya kula kunywa kunya kuumwa na kufa , sasa yeye anatafauti gani na wengine : excessive character imemfanya aone yeye ni tofauti — Afya ya akili ni Tatizo kubwa kwa sasa

Ukiwa unawasiliana na atheist pay attention , most of their books zimeandikwa na mental issue authors ambao walijiuliza vitu na kujijibu wenyewe over thinkmkuu i
 
Mtu wa kwanza nani?

Una uthibitisho kulikuwa na mtu wa kwanza?

Nani alimuona huyo mtu wa kwanza akiumbwa? 

Kama sisi ni descendants, iweje tuna tofautiana rangi na vinasaba?

Kama sisi ni descendants, iweje kuna waafrika weusi, wazungu weupe, wachina, waarabu, wafilipino, wakorea, wajapani?

Inakuwaje descendants tuna tofautiana?

Kwa nini hatufanani kwenye kila kitu kama origin yetu ni mtu mmoja wa mwanzo?

Hawakuumbwa watu wawili pekee.. There were a thousand of Adam and Eves ( There were a thousands of couples)

Source : Common Sense
 
Hoja rahisi sana hii, kama ukienda barabarani ukakuta gari la Toyota na gari la Suzuki zote zina matairi manne, usukani, na injini inayotumia piston, utasema hayo magari yamejitengeneza yenyewe kwa sababu yanafanana?
Unatamka kitu rahisi mno
Nani asiyejua kuwa linatengenezwa?
Maaajabu ikiwa atatokea mtu na kusema yametokea tu?

Sasa maaajabu yanakuja ikiwa mtu atasema kuwa Kuna complex being mwenyewe katokea kama uyoga?

Elewa hakuna possibility ya uwepo wa Mungu/Miungu kwa hapa duniani.
 
Hii mada ngumu.
Nikuulize kama mwanadamu lazima ameumbwa na fulani (Mungu). Kila kitu lazima kiwe kimeumbwa.
Huyo fulani naye lazima ameumbwa, tukifuata mtiririko wako wa kujenga hoja.
Je, huyo aliye muumba mwanadamu ameumbwa na nani?
Huoni kunakuwa na an endless cycle ya kutafuta muumbaji?

Angalizo: NAAMINI Mungu yupo.
Watu wanashindwa kuelewa hii statement hapa...👇

If complex systems require a creator then creator requires a more complex creator that imply an infinite chain of creators that get more and more complex.

Ikiwa mifumo tata inahitaji muumbaji, basi muumbaji naye anahitaji muumbaji aliye tata zaidi. Hilo linapelekea msururu mrefu usio na mwisho wa waumbaji, ambapo kila mmoja anakuwa tata zaidi kuliko aliyemtangulia.

Shida ya hawa THEISTS wanataka kufosi kwamba Mungu yeye hana muumbaji kwamba alikuwepo tu, from nowhere!

Halafu hapohapo, wanataka kufosi kwamba Ulimwengu uliumbwa.

Kama kila kitu kilichopo kinahitaji kuumbwa, Hapapaswi kuwa na chochote kilicho exist chenyewe tu pasipo kuumbwa. Including huyo Mungu.

Na kama si kila kilichopo lazima kiwe kiliumbwa, Hata Ulimwengu na vyote vilivyomo EXCEPT MAN-MADE THINGS havina muumbaji na wala HAVIHITAJI KUUMBWA.

Lakini kama ni lazima, bado ulazima huo lazima u-apply kwenye kila kitu.

Pasiwepo kitu chochote kile kilicho exist chenyewe tu pasipo muumbaji. Including muumbaji mwenyewe.

Hivyo kutakuwa na msururu mrefu wa waumbaji wengi pasipo kukoma.

Endlessly to infinity.....
 
Unatamka kitu rahisi mno
Nani asiyejua kuwa linatengenezwa?
Maaajabu ikiwa atatokea mtu na kusema yametokea tu?

Sasa maaajabu yanakuja ikiwa mtu atasema kuwa Kuna complex being mwenyewe katokea kama uyoga?

Elewa hakuna possibility ya uwepo wa Mungu/Miungu kwa hapa duniani.
Yeye ni the self existent one, hana mwanzo wala mwisho, na yuko nje outside time, space, and matter, kumlinganisha na huo utumbo ni kuonyesha jinsi usivyoelewa hata dhana ya msingi ya unachokipinga.
 
Hawa Theists ndio wagonjwa wa akili.

Wanashindwa kuelewa kwamba 👇

If complex systems require a creator then creator requires a more complex creator that imply an infinite chain of creators that get more and more complex.

Ikiwa mifumo tata inahitaji muumbaji, basi muumbaji naye anahitaji muumbaji aliye tata zaidi. Hilo linapelekea msururu mrefu usio na mwisho wa waumbaji, ambapo kila mmoja anakuwa tata zaidi kuliko aliyemtangulia.

Tatizo la hawa THEISTS wanataka kufosi imani zao uchwara za huyo Mungu. Kwamba alizuka tu from nothing!

Kama kila kitu kilichopo kitahitaji kuwa na chanzo chake, Hata chanzo cha kila kitu kitahitaji kuwa na chanzo chake kingine.

Hivyo kutakuwa na msururu mrefu usio na mwisho wa vyanzo vingi visivyokuwa na mwisho.

Pasiwepo kitu chochote kile kilicho exist chenyewe tu pasipo chanzo.

Na kama si lazima kwamba kila kitu kilichopo kinahitaji chanzo, Hata Ulimwengu na vyote vilivyomo except man-made things, Havina na havihitaji chanzo.
Kwahiyo ni nini asili ya mwanadamu ?
 

Neema kubwa zaidi ulimwenguni​


quran and islamic books

Allah amempa mwanadamu neema ambazo hazihesabiki. Kila mmoja miongoni mwetu bado yungali akiishi katika neema za Allah na fadhila zake. Yeye aliyetakasika ndiye aliyetupa neema ya kusikia na kuona wakati ambapo watu wengi wamenyimwa neema hizo. Pia ametupa neema ya akili, afya, mali na familia. Bali pia ametufanya tuutawale ulimwengu wote; kwa jua lake, mbingu yake, ardhi yake na viumbe vyake. «Na mkizihesabu neema za Allah hamtozidhibiti» (Sura Annahli, aya 18).

Lakini neema hizi zote kikomo chake ni pale uhai unapofika tamati. Ama neema pekee ambayo inatoa matunda mema na utulivu duniani, na athari yake kuendelea mpaka Akhera ni neema na muongozo wa Uislamu. Hiyo ni neema kubwa sana aliyoitoa Allah kwa waja wake.

Na kwa sababu hii, Allah ameinasibisha kwake neema hii ili kuitukuza na kuitofautisha na neema nyingine. Allah amesema kuwa: «…leo nimekukamilishieni dini yenu, na nimetimiza kwenu neema yangu, na nimeridhia kwenu Uislamu iwe dini» (Sura Almaida , aya 3).

Uislam ni neema kubwa sana iliyoje aliyoineemesha Allah kwa mwanadamu pale anapomtoa katika giza na kumuweka kwenye nuru, na kumuongoza kwenye dini ya haki ambayo ameiridhia kwake, ili afikie lengo na jukumu la kumuabudu Allah ambalo ameumbwa kwa ajili yake! akitekeleza hilo, anapata mema ya duniani na malipo mazuri ya Akhera!

Pia Uislam ni neema kubwa sana iliyoje aliyoitoa Allah kwetu pindi anapotuchagua na kututeua ili tuwe miongoni mwa umma bora uliodhihirishwa kwa wanadamu ili tubebe neno la Laa ilaaha illallah ambalo Allah amewatuma kwalo Mitume wote, Allah awafikishie rehema na amani.

Wakati baadhi ya watu wajinga walipodhani kuwa fadhila zinarudi kwao katika kuingia kwao katika Uislamu, na kwa hilo wakawa wanamsimanga Mtume, swallalahu alayhi wasalam, Allah aliwatanabahisha kwamba masimango na fadhila zote zinarudi kwa Allah kwa kuwarahisishia kufuata muongozo wa dini hii. Allah amesema kuwa: «wanakusimanga kwamba wamesilimu.Sema (uwaambie kuwa): Msinisimange kwa Uislamu wenu. Lakini Allah anakusimangeni kwamba amekuongozeni kwenye imani, ikiwa nyinyi ni wakweli» (Sura Alhujurat , aya 17).

Neema za Allah ni nyingi. Pamoja na haya, neema pekee ambayo Allah ametusimanga kwayo ni neema ya Uislamu na kupata muongozo wa kumuabudu na kumpwekesha.

Lakini neema hii inahitaji kushukuriwa ili idumu na iimarike, kama Allah alivyosema kuwa: "..kwa yakini kabisa, mkishukuru nitakuongezeeni". (Sura Ibrahim , aya 7).
 
Back
Top Bottom