Salaam ndg zangu.
Ndugu zangu, karne hii katika suala la mapenzi ni karne mbovu pengine kuliko hata zilizotangulia.
Karne hii imeambatana na maendeleo makubwa ya teknolojia ambayo ndio hasa yamevunja ukuta wa uaminifu ktk ndoa/mahusiano.
Nadiriki kusema wazi kwamba hakuna tena mwananke wa peke yako ktk dunia hii. Najua wapo wengi watakaobisha na kubeza na hii ni kwasababu wana macho lakini hawaoni na wana masikio lakini hawasikii.
Wanawake wa karne hii wamekua wepesi sana kudanganyika, uwepo wa mawasiliano kama simu na mitandao ya kijamii ndio haswaaaa huwapoteza kabisa na akili zao nyepesi kama moshi wa sigara.
Zamani kulikua na ugumu kidogo kumfukuzia mwanamke hasa ktk mawasiliano ila leo hii kila uchwao anaviona vibwana vyake vya zamani mitandaoni na kila baada ya hatua anaombwa mawasiliano na wanaume wenye maneno lukuki mdomoni.
Hakika wanawake wanajisahau na hawajiulizi kwanini wanapendwa zaidi wawapo ndani ya ndoa zao? Jaribuni kuiambia hiyo michepuko kwamba unataka kumwacha mmeo iwaoe tuone nin kitatokea.
Binafsi naamini mke wangu si wangu peke yangu, tupo wengi ila nakuasa ukumbuke kutumia kinga uendapo kuadhibiwa ili usilete maradhi nyumbani. Nahua upo hapa jukwaani na naamini lazima utasoma uzi huu.
Wanaume wenzangu na sisi tufanyejeeee????