Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Mtoa mada ni wale wale unataka bikra wakati we huna.😀
 
Ila wanaume wa peke yako wapo eti?
Hivi mbona wanawake tunawakaba hivyo!! Si muachane na sisi mfanye mambo mengine.
kwanza wanakuwa wetu saa ngapi? mbona mimi sina mtu? au utajuaje una mtu?
 
Wapo waaminifu 100%hawajawahi kucheat hata kwa hisia tu,wanaridhika na wenza wao kwa hali zote!

Haswaa hapa naongelea walio kwenye ndoa!!

Wapo..wapo...wapo..

Na Mimi mpk Leo hii nashindwa kuelewa inakuaje mwanamke ameolewa anazini nje kwa kweli huwaga sielewi na nashindwa kumuelewa Huyo mwanamke kama hata anajua maana au thamani ya ndoa yake!
 
Wapo waaminifu 100%hawajawahi kucheat hata kwa hisia tu,wanaridhika na wenza wao kwa hali zote!

Haswaa hapa naongelea walio kwenye ndoa!!

Wapo..wapo...wapo..

Na Mimi mpk Leo hii nashindwa kuelewa inakuaje mwanamke ameolewa anazini nje kwa kweli huwaga sielewi na nashindwa kumuelewa Huyo mwanamke kama hata anajua maana au thamani ya ndoa yake!
Mamii wapo hata ktk mahusiano ya kawaida tu achilia mbali ndoa, wapo tena wengi tu. Ila wanaume ndio nadra sanaaa.
 
Huo niujinga. Kma kwako wanakuendea vbaya usifikrie dunia nzima inawaendea vbaya. Niwanawake unaokutana nao ww ndowakuivo, tafuta njia nyingine yakijifarij
Siku ukiujua ukweli kwa mkeo cjui utalala juu ya mti au itakuaje.
Naanza kukuonea huruma mapemaaaaaa.
 
Back
Top Bottom