Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

ila kumegewa inauma, mie nilimegewa wangu niliumia sana, kwani ilibidi tuachane na nikawa na msongo mkali sana, baada ya miezi ka 6 nilivyosahau speed yangu ilikuwa ni wake za watu na niliwafyeka kisawasawa, kama ingekuwa pensel ingekuwa ishakwisha, mpaka nilikuja kukoma nilivyokutana na mke wa mtu 1 papuchi ka domo la predator ile filamu ya anorld, nilikoma nilidhani nimechukua jini, nikakoma tangu hapo, sijawahi kutana na papuchi ile
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Asante mume wangu kipenzi nimekusikia,
na ushauri wako nitauzingatia, na mimi najua siko peke yangu,
kumbuka pia kutumia Kinga huko uendako usilete maradhi nyumbani.

Asante kwa kunijali...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mnajiaminisha tu! kutuogopesha lakn sisi tunajua kuwa mnatuamin sana sema sema mleta uzi roho nyepesi sana,wivu tu ndo unawasumbua
[quote uid=65641 name="Evelyn Salt" post=17684154]Hapo sasa sijui ana kibali cha kukumiliki au ni haramia[/QUOTE]<br />Mnajiaminisha tu! kutuogopesha lakn sisi tunajua kuwa mnatuamin sana sema mleta uzi roho nyepesi sana,wivu tu ndo unawsumbua
 
Za kuambiwa changanya na zako, mtu umemkuta na tundu lishapanuliwa na mabwana kibao kutaka kummiliki mwenyewe ni sawa na kutafuta tembo mweupe.

Mshindwane kwenye mengine lakini kuchapiwa it's obvious, hujamkuta bikra huyo
 
weweee[emoji123] [emoji123] [emoji123]
Ila una akili kweli, si itamuachia ile simu nyingine wakati utakuwa na kale kasimu kengine ka kuweka miadi, ukirudi mwepesiiiii unatabasamu tu.
 
Za kuambiwa changanya na zako, mtu umemkuta na tundu lishapanuliwa na mabwana kibao kutaka kummiliki mwenyewe ni sawa na kutafuta tembo mweupe.

Mshindwane kwenye mengine lakini kuchapiwa it's obvious, hujamkuta bikra huyo
Aiseeeh!! Bora mie bikra.
 
Kwanini awe wako peke ako, kwani ni sumu hiyo?
Sio sumu bali mmeoana nyie wawili na mmeapa kanisani mbele ya watu na Mungu hivi mnajua maana ya kuapa? halafu badae unakua na wa pembeni hio ni dhambi, hakuna kitu kibaya kama kuapa then unaenda kinyume na ulichoapa...utaisoma namba mwisho wa siku.
 
Back
Top Bottom