Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Umepanic bro,hbr za wazazi sio mahala pake bna!.
unapozungumzia wanawake na mamaako yumo.. unaogopa nini? sasa ni hivi, kama unajua mamaako ni mzuri, basi na yeye anapigwa mashine nje ya ndoa, na una baba wa kambo kibao.
 
kuna ule usemi wanaume tunasemaga kwamba ALL WOMEN ARE B!TCHES EXCEPT OUR MOTHERS!!! AS IF OUR MOTHERS AINT WOMEN.

Human beings are the most self centred creatures.
 
Kila mtu na tabia yake kama ulioa akiyezoea kumegwa Ata megwa tu, tabia ya mtu haiwez kubadilika,
 
Huo niujinga. Kma kwako wanakuendea vbaya usifikrie dunia nzima inawaendea vbaya. Niwanawake unaokutana nao ww ndowakuivo, tafuta njia nyingine yakijifarij
Mkuu sio wote wapo hivyo lakini amini nakuambia, zaidi 78% wanawake walio ktk ndoa wamewahi au wanachepuka. Swali Je wakwako (wewe kama mwanaume) hayupo ktk hao wanawake 78 kati ya wanawake 100? utaona hiyo ni probability ambayo chance ya success (namaanisha uwezekano wa kuchepuka) ni kubwa kuliko fail (uwezekano wa kutochepuka).
 
Mkuu kibaya zaidi wanawake wengi hawapendi kutumia kondomu hasa hao waliozoea nyama kwa nyama, ngozi kwa ngozi, au bucha kwa bucha. Washazoea ladha ya kavu kavu ktk ndoa zao. Makahaba wengi wanajilinda sana kwakuwa wanajua wanafanya kazi katika mazingira hatarishi muhimu kupunguza occupational hazards. Makahaba wao wanafanya kazi kama kazi au biashara, hawapo katika starehe hivyo kutafuta utamu wa ngozi sio jukumu au malengo yao. For hookers sex is not for pleasure. Their primary goal is to generate income. Their Mission and Vision is MONEY.
 
Back
Top Bottom