Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Move on girl

Seems like you at stuck, and he is in your mind
 
Hongera Binti ka kukua, achana na ya kale kama ndio unaelekea kuanza maisha mapya. Shule ulisoma na kumalizia sec or chuo?
 
Bado unafuatilia mahusiano yake so kuna hisia hisia within you. Ila hamna baya ili mradi kila mmoja amemove on ana maisha yake. Siku mtapeana fursa ya kupasha kiporo ninavyoona nayo itakuwa jema tu.
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉

Kuna namna inaonyesha unataka!
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Bado sana hujafika wakati wa kujimwambafy miezi 7 na unafunga ndoa unaolewa na nyigu unaacha nyuki Utabiri bado hujamature usijisifu ni mapema sana. Jitabirie mema utatoboa best wishes
 
Shukuru umepata mnyonge mwenzio mnaeendana acha mwamba aendelee kuchakata malighafi kwanza wewe komaa na dude lako hilo
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
Acha ligi endelea na maisha yako
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
Huyo jamaa inaelekea bado unampenda sana, yaani mumeachana na bado ukaendelea kumfuatilia anahusianaje? Mpaka unafahamu alikuwa na mahusiano na Amina, wakaachana, Anna wameachana, Sophy wameachana..
.
Lakini yeye hafuatilii yakwako mpaka upeleke card ya harusi/ndoa yako?
 
Hutapata mwanaume kama yeye kwa uspesho gani?kwani alikua anaweza kubeba mimba?
Ila swala la kumpelekea kadi unachokitafuta utakipata,kadi inatembezwa kwa waganga tofauti tofauti,yaani ilazwe makaburini,ipigwe manuizi ya kufufua mtu maana kufa mtu haitawastua,halafu kwenye jina lako panadondoshewa maji ya maiti.Ndio utajua hujui.we kamringishie tu.
 
Acha kumfuatilia basi rafiki ,yan unajua hadi ya kuwa anabadilibadili wadada .Focus na mahusiano mapya hiyo kadi niletee hata mimi nije nikupongeze
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.

Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Unammiss eeh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom