We are tired with ZZK! Binafsi siuoni umuhimu wa ZZK ktk chadema kwa sasa.
Fafanua japo kidogo. Unamaanisha nini?
chama kina weza kumbeba mtu au mtu anaweza kukibeba chama.....mtu kuhama chama sio tatizo, chama ni substance na wafuasi ni accident
Afande sele bangi tupu huyu
sijawahi kuwa cdm ila act ntajiunga, ukipata taarifa sahihi wapi twaweza jiunga na chama niambie, mi nipo darTuko wengi
Wapi napata kadi ya act jaman fasta ofa yangu laki 1
hapana mkuu huyu lengo lake ni kugombea ubunge moro mjini sasa kwa cdm asingepata nafasi hiyo ndio maana kaja huku, ila ccm atashinda kiulaini kwani ukawa na act watagawana kura za wapenda maendeleoKama ni kweli basi huyo msanii ni mjanja, anajua atapiga pesa nzuri kwani atapata dili la kuzunguka nchi nzima kumpa Promo Zitto na ACT.
Soon kutatokea mgongano wa kimaslahi na wasanii wa Lekadutigite wanaotoka Kigoma.
na ww ni rasta mchafu unayehangaika na vyama mr prezida baki ccm ndo chama
Teh teh teh ....
Wapinzani mnachekesha sana, leo Afande sele amekuwa msaliti?
Kwa mwendo huu wabkumfuata mwanasiasa, ccm itatawala had I mwisho was Tanzania utakapo fika
sijawahi kuwa cdm ila act ntajiunga, ukipata taarifa sahihi wapi twaweza jiunga na chama niambie, mi nipo dar
CCM tumefanya nini? Sisi Tuma chama chetu nanyi mna vyama vyenu kila mmoja aseme Ya kwake na siyo kila siku CCM tu!Hapana,bali jua ukipandacho ndicho utakacho VUNA.Subiri mgawanyiko wao soon.
Ivi ccm ni act? Mbona watetezi WA ccm woote wanatetea ACT? Kuna siri apo!! Ebu chunguza thread zooote uone!!
Anyoe hayo mabange kichwani' isije kunekana ACT yote wahuni.