Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Yesu alivyopanda punda kutoka bethelemu kuelekia Jerusalem alishangiliwa sana, lakini siku nyingine punda alitokaa pekee yake kutoka bethelem mpk Jerusalem hakuna aliyemshangilia huyo punda
 
Yesu alivyopanda punda kutoka bethelemu kuelekia Jerusalem alishangiliwa sana, lakini siku nyingine punda alitokaa pekee yake kutoka bethelem mpk Jerusalem hakuna aliyemshangilia huyo punda

Fafanua japo kidogo. Unamaanisha nini?
 
Chadema kwa haya maamuzi ya kukurupuka yatawagharimu,mi nitaendelea kusema huu ulikuwa sio mda wa kufukuzana tulipaswa kujenga chama na kuweka umoja zaidi
 
Jitafakarini nyie wafuasi wa MTEI, leo mnamuita Afande Sele Mvuta bangi wakati yupo CHADEMA hamkulijua hilo?

Na wakati yupo Chadema au anasema yupo Chadema ulikuwa unamwita chizi na kuleta picha zake kavua suruali. Leo hii ni shujaa kwa vile yuko ACT. Sasa hii ACT ndio CCM? Maana shangwe ya CCM sasa ni kwa watu kujiunga na ACT na sio kujiunga na CCM. kweli haya majanga kabisa.
 
Mbona alama ya chama cha ACT ni nyota ni chama cha waislamu tuu,?
 
Mwanamiziki Suleiman Msindi (Afande Sele) Asubuhi hii naye amejiengua CHADEMA na amejiunga pamoja na Zitto katika Chama cha ACT.

attachment.php
njaa mbaya sana
 
Tangu saa3 naperuzi humu lakini sidhani kama kuna jukwaa lolote nimekomenti leo em ngoja kwanza.
 
Ndani ya wiki ijayo mamluki wote wahamie CCM-Nyumba Ndogo aka ACT ... CHADEMA ni salama Zaidi sasa ..
 
Ujumbe mzito huo? Aliyesaliti kanisa kwa uroho wa kupora mke wa mtu.

Dada nawe una wivu! Sii utulie na mume wako tuu, ulitaka uporwe wewe? Nyie ndio mnao amua kufanya mambo na ma house boy wenu kwa ajili ya tamaa za mwili.
 
Kaka Sele ni kweli nia yako ni kuwasaidia watanzania masikini?

Au ni plan B ya maisha baada ya muziki wako kuwa dormant

Wewe wajua
 
Kwa Muktadha huu wa vita vya Panzi(ACT vs Chadema)humu mtandaoni sitashangaa Kunguru(CCM) akirudi!!!Ushabiki wa siasa ni mbaya sana.....Kama lengo CCM itoke madarakani mi sioni haja ya watu wa ACT na Chadema kuanza malumbano......wanasiasa ni kama wacheza mpira leo Yanga kesho Simba....ikiangalia historia zao viongozi wa siasa wengi hasa upinzani wametokea CCM kama laa basi chimbuko ni chama tofauti na walichokuwa nacho sasa......kuna kipindi ni kweli tuweke akiba ya maneno,hivi itokee Slaa ama Lissu amehamia hiko chama tutaweka wapi sura zetu?NCCR ilikuwa na watu bana lakini leo hii wako upande mwingine.
 
Back
Top Bottom