Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

naona Afande sele anataka kwenda bungeni kuhalalisha bangi.
kwa taarifa yake cc watu wa morogoro ni waelewa hatuwezi kumpa kura mvuta bangi na kumuondoa abood.japo abood hajui kuongea lkn anajua kutenda.
 
Pale alipojiunga na Chadema hamkumuona kama mvuta bangi? Sio kosa lako wewe ni mmoja wa BARAZA LA VICHAA CHADEMA(BAVICHA) tafuta mganga wa kutibu ukichaa wako
Yaani mvuta bangi naye anajivunia kuingia ACT? Kazi hipo
 
Hao BAVICHA (BARAZA LA VICHAA CHADEMA) hawana maamuzi kule moloogolo walienda kwa kishindo kumpokea na leo wanamtukana si unajua tabia za VICHAA
Teh teh teh leo hii yamekua hayo zamani ulikuwa wapi kusema.
 
Lusindeee
 

Attachments

  • 1427034779052.jpg
    1427034779052.jpg
    41.6 KB · Views: 563
Mtu akiendekeza 'nyege za kisiasa' hatimaye huwa zinahamia kwenye mfereji wa makalio,afande sele ana kila dalili za kuvimbiwa na 'nyege za kisiasa'!
 
Subutu umfukuze Mbowe?????????????? Hili BARAZA LA VICHAA CHADEMA (BAVICHA) kweli hamnazo. Viroba vimewamaliza
Hizi ndo siasa za kufuata mtu na si sera ya chama husika. Hadi hapo mheshimiwa afande sele kachemka. Kwa hiyo alikuwa anampenda zito na si sera za chadema. The teh teh teh teh. Chadema ni taasisi na si mtu binafsi. Mbowe,Slaa,Mwalimu,Mnyika etal wakituzingua "watapigwa tu " kwa kutumia katiba ya CDM. Hii ni kwa sbb CDM inafuatwa sera na si mtu binafsi Hakuna msaliti atakaye vumiliwa. Pamoja katika UKAWA tutaikomboa nchi hii ktk mikono ya mafisadi ccm.
 
Kama ni kweli basi huyo msanii ni mjanja, anajua atapiga pesa nzuri kwani atapata dili la kuzunguka nchi nzima kumpa Promo Zitto na ACT.
Soon kutatokea mgongano wa kimaslahi na wasanii wa Lekadutigite wanaotoka Kigoma.

Nahis mkuu unatumia makalio kufikiri badala kichwa chako.
 
Bado Halima Mdee,Msingwa,Kafulila,Profesa Jay na Sugu hao ni kwa uchache tu
 
Kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi! Huyo afande sele ni katika watu wa cdm niliokuwa nawatilia mashaka intergrity yao kwenye jamii, sasa better amepita hivi atuache na chadem yetu
 
Back
Top Bottom