Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Huyu Mvuta Bangi na Rasta Mchafu alijua hawezi kupitishwa na CHADEMA MOROGORO MJINI ili agombee kupitia chama hicho...AENDE TU.

sawa Leo amekuwa muvuta bangi ndiyo mum episode a hilo kama mumelielewa hilo basi munatakiwa mkubali kuwa kunanjemba nyingi sana zamfano wa afande selle ambanzo nyie maziita jembe. ila kwasasa imekuwa afadhari kwakuwa mumeshaaza kuligundua hilo
 
Yah, ni kheri kina ''Mpendazoe'' wafungashe virago mapema kabisa watoke waende zao. This is the screening process. Through this, now we have a chance to know who is the ''real fighter'' in this battlefield.
To hell...,

You 'll never get one. Wote njaa kali tu,Unless kuwe na chembe chembe za ukabila au udini. Huu ndiyo ukweli:lol:
 
who is the hell is Pasco by the way!? Don't forget Zitto was kicked out the party. so him joining any party is not a problem to CHADEMA.
mkuu,wewe si kitu katika CDM ndio maan hujui "impact" ya ZZK kuondoka CDM,iwe "positively" au "negatively".Wakina Pasco wameshalizungumzia hilo sana hapa jukwaani,kama humjui hata Pasco wa JF,hilo ni tatizo lingine kwako,ugeni wa JF.
Mwisho napenda nikutaarifu kuwa viongozi wa CDM wapo wanapima "damage" ya kuondoka kwa ZZK na jinsi ya "kurecover" mapema kabla mambo hayajawa mabaya zaidi,ndio maana watu wanarushiana chupa za maji kwenye vikao vyao vya "ndani".
 
Back
Top Bottom