bluetooth
Reaction score
1,437

Profile posts Latest activity Postings About

  • Habari za kazi Mkuu Bluetooth !
    Mkuu shamba lako la papai linaendeleaje?
    Tafdh kama utaniruhusu kutembelea shamba lako la papai huko Bagamoyo kwa lengo la kijifunza nitashukru mkuu. Pia nitanunua papai kadhaa kwa ajili ya kula na kupata mbegu za kuotesha tafadh. Mobile phone yangu ni 0764640244

    Natanguliza shukurani !
    Ndugu yangu nimekupata na nimefurahi sana kwa concern yako. Ukweli mimi niko serious yaani namaanisha. nafurahi kwamba umeshaanza kufuga. Nitafurahi kama utanijulisha utaratibu ulioufanya hadi hatua uliyonayo. Ulifanya mpango na watu Maliasili ili kupata leseni kama ndiyo nipashe ilikuwaje ama kama vinginevyo pia nitafurahi sana kupata taarifa hizo. Mimi niko Dar Mbezi Luisi lakini kwa sasa niko safari kwa jirani zetu Congo natarajia kurejea December.

    Naomba sana kupata mchakato huo ili nijiandae na kwa kweli lazima nifanye shughuli hii kwa namna yeyote. wakenya wamekomalia sana biashara hii ni wakati wetu hapa bongo na fursa ipo kwani ndege hawa nadhani wapo wengi sana.
    Nitashukuru pia kujua uko wapi na kware hao unawafugia wapi ili mambo yakiwa sawia tuwasiliane kwa ajili ya mbegu n.k.

    Nitafurahi sana kupata taarifa hizi kwani hakika yaweza kuwa mwafaka wa kukabiliana na changamoto za maisha.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top