Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Amejiunga chadema akitokea CCM. ametaka apewe ridhaa kugombea ubunge ikawa ngumu, Akahamia CHADEMA ameomba ridhaa agombee ubunge Wamemwambia angoje kwanza, Leo amehamia Alliance For Cowards and Traitors (ACT) akamuhoji Limbu ,wampe ridhaa agombee Maana Aboud huenda amechokwa na wana morogoro mjini
 
Kura zake Morogoro hazitajaa kiganja!

Watu mbona wanapenda kuchezea bahati namna hiyo? Huyu mimi naamini jina la chama tu lilikuwa linatosha kumbeba, lakini huko alikoenda asahau ubunge wa Morogoro.
Hata angegombea CCM hapati hata uenyekiti wa mtaa
 
watu aina ya afande sele ni wale wanaoshabikia chama 7bu ya mtu flan...kwahyo zitto akiama act nae atahama....kwanza afande sele kaonyesha ni jins gan asivyokua na msimamo tunajua wapo weng xna watakaoamia act tusubil tuone
 
Huyu Zitto Kabwe sasa anatutafutia matatizo sisi watu wa ufipani. Mzee wetu Mtei atakufa kwa presha na mkwe wake Mbowe hataweza kumbebeleza. Yeye aondoke sawa, nenda. Sasa unaondokaje na watu wetu jamani? Au hujui kama Afande Sele ndio chaguo letu la kwanza katika jimbo la Morogoro Mjini? Tafadhali sana Zitto sisi watu wa ufipani aka Chaga tribe tunaomba utusamehe. Tupo chini ya miguu yako. Turudishie Sele wetu. Na kama ni uenyekiti nitamwambia Mzee Mtei amuweke pembeni mkwe wake Mbowe ili wewe ushike nafasi yake. Anayema leo Sele ni mvuta bangi atakuwa anawaza kwa kupitia masaburi..
 
Huyu afande feki kweli akienda bungeni ataweza kupambana kwa hoja kama ilivyo kwa akina Mkosamali,Lissu,Zitto,n.k maana sielewi kabisa uwezo wake wa kujenga hoja zenye maslahi mapana kwa Taifa.Maana ata Juma nature anataka ubunge tusije jaza mapoyoyo bungeni,ifike wakati tusiangalie umaarufu.
 
Hata angegombea CCM hapati hata uenyekiti wa mtaa
Kwaakili yako kila mwana-democrasia anataka madaraka? Hoja watu wanatafuta wapi kwenye demokrasia ya kweli, ambayo CDM imekosena.
 
CHADEMA kimekufa

Mwenzako wasira alitamka maneno kama yako, chadema haikufa kilchofuata mzee wako hata koti lenye vishikizo vitatu akavipishanisha. Kinana anatembea na fisi siku hizi, wewe utaweka mavi mfuko wa shati, bado kitambo kidogo.
 
Back
Top Bottom