Emma.
JF-Expert Member
- Jun 25, 2012
- 19,932
- 5,570
Ubarikiwe
Sifa za kinafiki sana
Ubarikiwe
Duu Huyu jamaa anaitwa Selemani Msindi...kwa hiyo asingeweza kudumu chade
Teh teh teh ....
Wapinzani mnachekesha sana, leo Afande sele amekuwa msaliti?
Ungeanza kupitia Anifield kwanzaI am on my way to NOU CAMP...."!! Nikirudi naondoka CDM...naenda ACT....alafu nikiona ACT sijapata kitu 3 months..naenda KAFU....nikiona KAFU mizegwe naenda CCM niliko zaliwa nifie huko... Rahaaaa...!!!
Utaweweseka sana. Mwaka huu mtasema yoteTE]Chadema ni chama makini.
Upinzani unakufa kimya kimya
Teh teh teh ....
Wapinzani mnachekesha sana, leo Afande sele amekuwa msaliti?[/QUOTE
baada ya kujiunga na wasaliti
Mkuu umenifurahisha sana, maana jamaa tulikuwa na kazi kubwa sana ya kumsafisha, na sio zile picha za uchi tu, hata zile alizokuwa na 20% walipokuwa kituo cha polisi wamekula kichapo, nazo zilikuwa hazisafishiki kabisa
Zito ni msaliti siku zote miaka ya nyuma alipokuwa rais wa Wanafunzi udsm kwenye ule mgomo alikuwa anavujisha siri na kuwapa serikali mpaka akapewa offa ya kusomeshwa Ujerumani na serikali.
Zito hafai
Wakuu hawa ACT wanalipa shilingi ngapi kuchukua kadi ya chama chao?
Leo ndio mnalitambua hilo? Au mnaleta hadithi ya sizitaki mbichi hizi?
Hivi kaacha kuimba uchi jukwaani huyu msanii
Mkuu nakushauri ukae kimya kama unaazisha kuwatukana viongozi wa cdm na sisi tutaweka heshima kando tuanze kulipiza kwa viongozi wenu wakuu kwani madhaifu yao tunayo.chunga akili yako
Dua la kuku halimpati mweweKama ni kweli basi huyo msanii ni mjanja, anajua atapiga pesa nzuri kwani atapata dili la kuzunguka nchi nzima kumpa Promo Zitto na ACT.
Soon kutatokea mgongano wa kimaslahi na wasanii wa Lekadutigite wanaotoka Kigoma.