Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

mwaka huu urais ni CCM hilo lishaonekana mapema sana.. mgawanyiko huu ni hatari...
sina ushabiki wa chama lakini kati ya watu siwapi kura afande ni wa kwanza, labda ka ameacha bangi na madawa, lakini still jamaa hata vitabu sijui kama anasoma huyo, mtu akishapiga madawa akili hua inakua affected vibaya mno ni long term effects, huyu bado kadata...
 
View attachment 236719
Msaliti Seleman Msindi akijisalimisha ACT leo


INACHEKESHA SANA..... Mtu akijiengua CCM au chama chochote kile na kujiunga na CHADEMA, huyo ni muungwana na ameona mbali. ILA akijiengua CHADEMA na kujiunga na chama kingine chochote huyo anakuwa ni MSALITI. eeeeeeenh!!!!! :A S confused::thinking::A S confused:
 
Teh teh teh ....

Wapinzani mnachekesha sana, leo Afande sele amekuwa msaliti?

tehe tehe tehe tehe tehe tehe ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi tehe tehd te te te te te bhaaaaaa.
 
SELE.jpg
 
Sorry guys,
Kwani Sele alikua na wadhifa gani CDM? Au alikua na "impact" gani katika CDM??
 
mwaka huu urais ni CCM hilo lishaonekana mapema sana.. mgawanyiko huu ni hatari...
sina ushabiki wa chama lakini kati ya watu siwapi kura afande ni wa kwanza, labda ka ameacha bangi na madawa, lakini still jamaa hata vitabu sijui kama anasoma huyo, mtu akishapiga madawa akili hua inakua affected vibaya mno ni long term effects, huyu bado kadata...

Ebu acha utani, kwani Sugu anasoma vitabu gani?
 
Ninakad ya ACT nanimwanachana hai ila kula Yangu iko UKAWA.

Mkuu hapo unamaanisha "KULA" au "KURA?" Kama ni KULA mkuu nakuomba uende ccm, huku CHADEMA kuna "KURA" ila KULA ndo tutakula ccm!
 
Ile picha ya uchi ilikuwa inanipa hedeki sana,bora kajiongeza
 
Ebu acha utani, kwani Sugu anasoma vitabu gani?
Sijamtaja Sugu, kwani una hakika ninamuunga Sugu mkono au la??
Afu am surprised unajaribu kumlinganisha Sugu na Afande, wote walikua wasanii lakini ni watu wawili wana tofauti kubwa sana..

Em cheki hiyo picha imekuwa posted hapo juu ya jamaa anacheza na boxer, afu nambie kama unahisi jamaa ni mzima
 
Nani atalichagua vuta BANGE labda wavutaji wanzake ACT imeshakuwa chama cha wasanii,ZZK ni msanii kiongozi.
 
Kura zake Morogoro hazitajaa kiganja!

Watu mbona wanapenda kuchezea bahati namna hiyo? Huyu mimi naamini jina la chama tu lilikuwa linatosha kumbeba, lakini huko alikoenda asahau ubunge wa Morogoro.
 
Back
Top Bottom