Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

mwanamiziki suleiman msindi (afande sele) asubuhi hii naye amejiengua chadema na amejiunga pamoja na zitto katika chama cha act.

attachment.php
ametumia haki yake ya kikatiba.hongera!
 
Nani asiyeju zito na wabana pua na wasanii uchwara wako nao ngoja niwatajie wasani watakao jiunga na zito
Diamondo
Linex
Dudu baya
Daz nunda
Usifikiri wanapewa pesa nyingi sana elfu kumi kumi tu zinawatosha
 
Zito ni msaliti siku zote miaka ya nyuma alipokuwa rais wa Wanafunzi udsm kwenye ule mgomo alikuwa anavujisha siri na kuwapa serikali mpaka akapewa offa ya kusomeshwa Ujerumani na serikali.
Zito hafai

Isaliti hauishi kama rangi ya ngozi
 
Kumsafisha Sele humu ndani ilikuwa ni kazi kubwa,kila CCM wakiupload picha za Uchi za Sele wana CDM tulikuwa tunanyea kumtetea maana ilikuwa ni kazi mno,hatimaye magugu yamejiengua wakati wa Mavuno

Mhh............Mkuu ni bora ukakaa kimya na kumtakia heri aendako.... Yupi amesafishika kirahisi? Yule aliyeisaliti ndoa yake DUBAI au yule aliyepelekwa mahakamani kwa kupora mke wa mtu?
 
Yah, ni kheri kina ''Mpendazoe'' wafungashe virago mapema kabisa watoke waende zao. This is the screening process. Through this, now we have a chance to know who is the ''real fighter'' in this battlefield.
To hell...,

Teh Teh ...mfukuzeni kabla hajaondoka.
 
Hahahahahahaha xawa mm nachakua kiongozi bora cio chama.Kipaji chake n kuimba uongozi bado hafai kuwa kiongozi bora uyo mrudixhen kwa majani akarekodi nymbo
 
Ndo natoka kuchukua kadi ya ACT-TZ! Nimewaachia wachaga saccos yao!Zitto ana akili sana kuachana na SACCOS ya MTEI!

Ndo maana wewe ni Layoni mpaka leo.
Jina mara nyingi husadifu kili na jinsi ulivyo.
 
Back
Top Bottom