Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Wanajf sio mbaya kwa wale waliokuwa hawajui wakajuwa
Maana hii nyumba ni yetu sote bujibuji ni mwanamke mwenye makalio makubwa tena malaiiini sana na akitembea yanatetemeka sana
Akinyeshewa mvua ni balaaa au akitoka bafuni na kanga moja akiwa na majimaji mwilini
Cha ajabu avatar yake ni maarufu hapa jf na niyakiume kwanini mtoto mzuri kama bujibuji anaweka avatar ya kiume?
Kumbe kuna wanaume wengi pia wanatumia avatar za kike
Huu ni muda wa kuwaweka wazi kwa wale wanaowajuwa kama nilivyofanya kwa baby bujibuji.

Si ameweka picha ya mmewe! Ajabu iko wapi
 
Nimekoma kutongoza ID za kike zenye posts za micharuko. Hatari sana mzee. Sikumbuki kama sijamtongoza giLESI kumbe ni njemba nayopiga nayo ulabu weekend. Keimamae walah...

Hii mara ya pili inanitokea kuna member Zamani alikuwa anajiita mwanamtama...nae ni mshikaji wako pia ..hatari
 
Hii thread ililetwa na mdada anaitwa Gilesi mbona mnatuchanganya kizembezembe ivi.
 
Last edited by a moderator:
Hii mara ya pili inanitokea kuna member Zamani alikuwa anajiita mwanamtama...nae ni mshikaji wako pia ..hatari
Acha masihara komredi.

Mbona hatari sana shehe. Itokee tu walah....
 
Ngoja nikadelete PM kuondoa ushahidi.

PM zipi za Gilesi aliyejaaliwa au za kutongozana namimi?
Hebu tukaendelee kutongozana basi acha woga hahahaaa unahisi mimi ni The Boss uwiiiii
 
Last edited by a moderator:
PM zipi za Gilesi aliyejaaliwa au za kutongozana namimi?
Hebu tukaendelee kutongozana basi acha woga hahahaaa unahisi mimi ni The Boss uwiiiii

alafu kwa jicho la3 nahisi uhusiano wa karibu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom