Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Ule uzi wa bujibuji a.k.a Gilesi nahisi nilituma PM....Ngoja niangalie mafail yangu....
 
Last edited by a moderator:
Huyo BUJIBUJI mwenyewe yupo kimya kabisa, kumbe yasemwayo juu yake ni KWELI...

User Name: Bujibuji
User Title: JF Senior Expert Member
Last Activity: Today 19:05

Mkuu yupo anachungulia kwa ukaribu..
 
Nakumbuka kipindi kile sredi ilianzishwa kujua jinsia ya Kongosho.....

Huyu alikuwa ana-switch jinsia zote...Kunasaa comment ni za kike na kunasaa comment zake nizakiume..

mkuu tedo sema intelejensia ya MMU ni mbovuu.. kule jukwaa la elimu watu walileta hadi picha za mpigamsuli
 
Last edited by a moderator:
Siji kutongoza mwanamke yoyote humu kumbe watu wanatabia ya kutumia majina ya kike kumbe wanaume au majina ya kiume kumbe wanawake .Haya majanga kwa kweli
 
mkuu tedo sema intelejensia ya MMU ni mbovuu.. kule jukwaa la elimu watu walileta hadi picha za mpigamsuli

Mkuu intelijensia ya Elimu ni kiboko ilimfukunyua mpiga msuli a.k.a Advocate J.
 
Last edited by a moderator:
Wanajf sio mbaya kwa wale waliokuwa hawajui wakajuwa
Maana hii nyumba ni yetu sote bujibuji ni mwanamke mwenye makalio makubwa tena malaiiini sana na akitembea yanatetemeka sana
Akinyeshewa mvua ni balaaa au akitoka bafuni na kanga moja akiwa na majimaji mwilini
Cha ajabu avatar yake ni maarufu hapa jf na niyakiume kwanini mtoto mzuri kama bujibuji anaweka avatar ya kiume?
Kumbe kuna wanaume wengi pia wanatumia avatar za kike
Huu ni muda wa kuwaweka wazi kwa wale wanaowajuwa kama nilivyofanya kwa baby bujibuji.

Unasema?????!!!!
 
Hili ni fundisho zuri sana dhidi ya mabazaz.........wanaopenda vya kunyonga!!

Kumbe story za mtu kutongoza jini zinaweza kuwa ni za kweli.....
 
Ilikuwa ni hataree...


tatizo hatushindi humu ngoja tujitolee na huku nikiwa na kamanda wangu Excel kuna ID kumi za kike humu ni za akina Dada ha ha ha
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom