Miss Neddy
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 14,684
- 8,760
Hahaha jamaa ana ID mbili. Alichofanya mod ni kuzimerge na zote kutumia ID ya kwanza. Inaelekea Mod alitongoza sana giLESI alivostuka ni njemba akaamua kumuumbua.
hahahahahahaha aiseeeeeeee
Hahaha jamaa ana ID mbili. Alichofanya mod ni kuzimerge na zote kutumia ID ya kwanza. Inaelekea Mod alitongoza sana giLESI alivostuka ni njemba akaamua kumuumbua.
tuna ugonjwa unaofanana penda sana makalio laini
tuna ugonjwa unaofanana penda sana makalio laini
Kwani wewe haujaona ile sired ya makalio kutingishika
Basi prakatatumba wewe sasa hivi niachie mimi nikimbizane na baby Bujibuji nipige nae show moja akinizinguwa ndio nikuachie
Au unasema je mkuu
Ogopa kumtolea nje mod. lazima akuumbue. ole wake atakayemerge ids zangu. ntaloga mtu kikojoleo kihamie usoni.
asije kuwa ndo yule niliongea nae jana kuhusu mchongo flani!! haki ya nani nakufa nae
Wengi tulimtongoza gilesi..kumbe dume duh.....Hahaha jamaa ana ID mbili. Alichofanya mod ni kuzimerge na zote kutumia ID ya kwanza. Inaelekea Mod alitongoza sana giLESI alivostuka ni njemba akaamua kumuumbua.
Usikutee ni dume kisha linawasanifu tu hapa jukwaani. Kama ---- lako linatingishika sana bado upo karibu kuolewa maana wanaume wanapenda sana watu kama wewe.
Pia kama unaweza kusafiri kwenda Dubai basi unaweza kuwa umeukata kwa Waarabu wale
Basi prakatatumba wewe sasa hivi niachie mimi nikimbizane na baby Bujibuji nipige nae show moja akinizinguwa ndio nikuachie
Au unasema je mkuu
Wengi tulimtongoza gilesi..kumbe dume duh.....
Wengi tulimtongoza gilesi..kumbe dume duh.....