Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Hapa hakuna cha kuachiana wala nini....Mjanja ndo ataibuka kidedea na kummiliki mama wa makalio laini Bujibuji......

Aahaa kumbe ndio hivyo ok mimi nitakuwa napiga ndefu ndefu tu
Baby Bujibuji njoo huku wasiki wivu hawa kina tedo
 
Last edited by a moderator:
Mtoto bujibuji amejaaliwa balaa.. ngoja nim-pm sitaki kupoteza wakati.. walembo kama yeye nawatafuta sana
 
ukitaka ukubalike jf anzisha uzi wa jf supastar kila mtu atakujua.. nishakujua mkuu..
 
Nimekoma kutongoza ID za kike zenye posts za micharuko. Hatari sana mzee. Sikumbuki kama sijamtongoza giLESI kumbe ni njemba nayopiga nayo ulabu weekend. Keimamae walah...

Hahahaaaaa Asprini,,,jaribu basi na kwa Bujibuji inaonekana makalio ndio ugonjwa wako!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom