Recent content by DULLAH B.

  1. DULLAH B.

    Kulikoni Mheshimiwa Spika, Job Ndugai?

    Mshana!! [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
  2. DULLAH B.

    Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Huu *mnyukano* mi cna hamu nao.
  3. DULLAH B.

    Moro Town: Mji unaoongoza kwa wajanja Tanzania

    Sasa hivi vigodoro vinatawala mji mpya, mtawala, mafiga, mafisa na kule chamwino.
  4. DULLAH B.

    Ushauri: Nimesusiwa mtoto wa miaka mitatu

    Atakua tu komaa kuandaa ada ndugu.
  5. DULLAH B.

    Tangazo la sabuni inayomuosha muafrika kuwa mchina lazua taharuki kuhusu ubaguzi wa rangi

    [emoji23] [emoji23] [emoji23] au na ww ni mwarabu nn?
  6. DULLAH B.

    Mchango wa Zitto katika Wizara ya Eimu na Mafunzo ya Ufundi

    Hotuba nzuri saaaana. Hongera yake.
  7. DULLAH B.

    SINGELI: Fahari ya Tanzania, tuienzi

    Mziki huu uko vizuri. Efm nawapa big up kwa kuupa air time ya kutosha
  8. DULLAH B.

    Efm radio mnakera na miziki ya mnanda

    huumchezohautakihasira!
  9. DULLAH B.

    YANGA Bingwa: Fainali ya kombe la Shirikisho Tanzania, 25.05.2016

    Hii YANGA ya sasa Simba watasubiri sanaa:D:D:D:D
  10. DULLAH B.

    My girlfriend hataki kugegedwa zaidi ya bao 1

    Labda bingwa wa #mkuyati!!
  11. DULLAH B.

    Dr. Ryoba bado unajipanga TBC?

    Hueanda dr. Ryoba akafanya mageuzi embu tumpe muda wa transition.
Top Bottom