• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
DULLAH B.
Reaction score
14

Profile posts Latest activity Postings About

  • AshaDii
    Habari yako Dulla B...

    I have received your friendship request and i see i am the first of the many friends you are going to have.... I appreciate considering me to be your friend.... Nashukuru Mkuu... I hope next time i meet you utakua na Avatar tayari....

    Pamoja Saaana
    ADI
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top