Naomba mnipokee


C

Chief Ken Lo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
56
Likes
0
Points
0
C

Chief Ken Lo

Member
Joined Sep 14, 2011
56 0 0
Habari zenu wanaJF
mimi ni mwanachama mpya hapa jamvini, natumai mtanipokea na kunipa ushirikianao!!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Karibu sana sana na tunasubiri michango yako
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
karibu sana Jamvini...
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
umeshapokelewa na mikono miwili,tunasubiri changamoto kutoka kwako
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Umekubaliana na Kanuni ye2 humu? Ha2taki midadi humu ya ku2tofautisha humu na tunajenga Taifa le2 ktk mawazo ya pamoja. Karibu Best.
 
J

Jimmy23

New Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
38
J

Jimmy23

New Member
Joined Sep 15, 2011
1 0 0
Thanks 4 welcoming me. Hope to share wise advice 2gether.
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,633
Posts 29,225,483