Heloo watu ya kipande hii


Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Natumai mu wazima wadau mi mgeni wenu naomba tushirikiane kwa kila jema wadau,nawatakia cku njema.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Karibu sana Mangi
Hawajambo huko mndenyi
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Aise nimekimiss kiburu sana nani amepika kwa pande sa huko nije aise Mangi
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Karibu sana Jamvini
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Aise nimekimiss kiburu sana nani amepika kwa pande sa huko nije aise Mangi
<br />
<br />
Aisee Mr Rocky kiburu ipo ya kutosha kwa mama urasa,mama mushi pia anatengeneza bila kusaau na mbeke msee wangu
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
kwifenda mangi,naona umeingia na id mpya,,teheeheee
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
wee Mangimeli ukitaja mbeke mtima wangu unarukaruka aisee.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Karibu sana jamvini.
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,927
Posts 29,243,709