mgona vii ma great thinkerzzz!!!!!!!!!!!!!!!

mzigua1

New Member
Sep 19, 2011
2
0
hallo wana jf mwana wa kizigua naingia humu jamvini kwa kuja kukibomoa kabisa chama cha magambazz. hivyo cdm naomba tushirikiane.people power forever!!!
 

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
5,687
2,000
hallo wana jf mwana wa kizigua naingia humu jamvini kwa kuja kukibomoa kabisa chama cha magambazz. hivyo cdm naomba tushirikiane.people power forever!!!
Tuli vyedi kaibuni, maghamba's wasikusikie maana wako macho kukushughulikia!!!!!!!!!! Lakini usiogope CDM mbele kwa mbele, aluta continua kushughulikia CCM Maghamba's mpaka kieleweke!!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom