Hodi hodi wana jamvi

Nyaubwii

JF-Expert Member
Sep 16, 2011
227
225
Hahahaha. Dah kakakiiza umenichekesha. Mimi ni wa kiume kaka. Nawashukuru wana jamvi kwa ukarimu wenu.
 

Nyaubwii

JF-Expert Member
Sep 16, 2011
227
225
karibu sana ndugu usisahau kuingia hapa <a href="https://www.jamiiforums.com/rules.php" target="_blank">JamiiForums Disclaimer and Rules</a>
Asante mkuu ndetichia nimezikong'otea hizo
<br />
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom