Mimi mgeni

WIZARD

Member
Sep 18, 2011
72
9
Ngo x 4...hodi,,,wenye boma ii..! nimekuja juzi toka shamba naombeni mnipokee,,! baada ya hapo naomba mnisaidie, nataka kubadili UZA NEM nifanyaje wahishimiwa.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,095
6,321
Karibu sana Jamvini...kubadili uza nem mtumie PM invisible..usisahau kumtajia jina jipya utakalo.
 

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
1,878
914
Karibu sana...kumbuka kupekua kile kitabu cha wageni....JF rules, ili upate kusign humo. Otherwise enjoy
 
  • Thanks
Reactions: BAK

WIZARD

Member
Sep 18, 2011
72
9
Athe wathee mimi nashukuu nashukuru thanaee, naio kinywag ya maunden juu cifaham kwe c ifam kweli, labda iv uku mjin hamna maali naeza pata hata kitoch k 1 cha mbege kweli..?
 

WIZARD

Member
Sep 18, 2011
72
9
Ohoo samahann jaman unajua nmeingia na viatu, daa, mbaya zaidi vinamatope ya kuzd. yaan huko nilikotoka io mvua usiombe.
 

WIZARD

Member
Sep 18, 2011
72
9
wazee asanten kwa kunielekeza, nshabatizwa jina jingine na big brother forum.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom