nimeipenda

Weapon

Member
Jul 13, 2011
13
1
watanzania wenzagu naamini kubalisha maisha ya kila siku yatupasa tubadilishe vile tufanyavyo kila siku. Napenda niwe mwanaJamii kama ninyi mlionitangulia. Ukaribisho tafadhali
 

Habdavi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
650
474
karibu sana, na vizuri umetambua kuwa inabidi ubadili vile unavyovifanya kila sk.
 

Weapon

Member
Jul 13, 2011
13
1
mkuu karibu sana ila hilo jina mhhh...<br />
kikubwa zaidi mkuu gonga hapa <a href="https://www.jamiiforums.com/rules.php" target="_blank">JamiiForums Disclaimer and Rules</a>
<br />
<br />
nashukuru ndetichia
 

Weapon

Member
Jul 13, 2011
13
1
mkuu karibu sana ila hilo jina mhhh...<br />
kikubwa zaidi mkuu gonga hapa <a href="https://www.jamiiforums.com/rules.php" target="_blank">JamiiForums Disclaimer and Rules</a>
<br />
<br />
sio a.k.a ndo nililopewa na baba, sema ni unique ndo maana kama linakuwa la ajabu
 
0 Reactions
Reply
Top Bottom