Naombeni mnipe ridhaa ya kujiunga nanyi wana jf. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni mnipe ridhaa ya kujiunga nanyi wana jf.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kima mdogo, Sep 17, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimevutiwa sana na michango ya wana jf katika mambo mengi sana hasa katika siasa. MIMI NI MTANZANIA,MUISLAMU NA MWANACHAMA HAI WA CDM. NAOMBENI MNIPOKEE.
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    karibu, umesha pokelewa.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Karibu sana, ila JF haina itikadi ya chama chochote wala dini yoyote! Karibu tujenge nchi yetu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Karibu kima mdogo jamvini....
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br /sina maana hiyo! Ila ahsante.
     
  6. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / asante sana mkuu
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / thanks jeji
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    teh teh, jina lako lina utata best! Mfaano mtu akikwambia wewe kima sisi hapa tumekutana watu wa vyama tofauti tofauti usije feel bad. Krb JF best where we dare to talk openly!
     
  9. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / ah mbona kuwa vyama tofauti ni kawaida sn,mbona marehemu baba alikua amekunywa maji ya bendera ya kijani(ccm) mama cuf, dada udp, kaka tlp, dogo yy ni mweka hazina wa dp, mm cdm na tunapika na kula meza 1.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    karibu sna mkuu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndg.
     
  12. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / ahsante kwa kunipokea, naahidi kukupa ushirikiano wa hali ya juu kuwadhibiti vigogo wanaosign MIKATABA FEKI.
     
  13. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / ahsante mzee'
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu dogo ha ha
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kima karibu sana
     
  16. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Karibu sana kima dogo!..
     
  17. D

    Dat New Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimevutiwa sana na michango na mawazo yenu yote, naomben mnipokee nijumuike nanyi
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Una mbwembwe mazee....
     
  20. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    karibu sana.
     
Loading...