Tafadhali naomba mnipokee


The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
24
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 24 35
Habari zenu jamani!<br />
Ni faraja kujiunga nanyi kuanzia leo.Nimekuwa nikipita humu mara kwa mara.JF imetokea kuwa eneo la kuainisha changamoto,kuongeza ufahamu,kuchochea kufikiri,udadisi na kufahamu mawazo tofauti yaliyopo.<br />
<br />
Mimi ni kijana wa kiume,ni mtanzania,niko Tanzania.Naomba mnipokee.Majukwaa ninayoyapenda zaidi ni siasa,elimu na sheria.<br />
Akhsanteni.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Karibu kwa kukukaribisha naomba uje na mada na koment za kutufanya kujifunza mema toka uliko na yale mabaya ni vema yasitufikie
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
24
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 24 35
Karibu kwa kukukaribisha naomba uje na mada na koment za kutufanya kujifunza mema toka uliko na yale mabaya ni vema yasitufikie
<br />
<br />
Asante.nina mada mawazo kadhaa ya siasa,elimu na sheria..kitambo tu nitayaweka hadharani
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,781
Likes
1,461
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,781 1,461 280
Karibu sana JF.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,443
Likes
2,814
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,443 2,814 280
Da! Mwanzo nilizani jina langu kumbe sio, karibu tafakuri ndio inamata humu.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Haya Learned brother maana ndivyo mnavyoitana wenyewe karibu sana kuna Learned Brothers and Sisters kibao kwenye sheria tunakuhitaji sana
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
24
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 24 35
Haya Learned brother maana ndivyo mnavyoitana wenyewe karibu sana kuna Learned Brothers and Sisters kibao kwenye sheria tunakuhitaji sana
<br />
<br />
Akhsante mkuu..am not one of them,mi hilo ni username tu hasa ukizingatia nimehangaika kutafuta jina sana kila nnalojaribu tayari nakuta lina mtu nkasema isiwe tabu...ila nawakubali learned brothers sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031