naomba nitambulishe blog ya www.dtwevetz.blogspot.com


Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
639
Likes
141
Points
60
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
639 141 60
Naomba nitumie ugeni wangu kutambulisha pia blog ya indaba africa ambayo ni INDABA AFRICA

I salute anchor
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Karibu sana, na blog yako tumeiona hongera sana
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Mlendamboga ya Singida naambiwa ndio kiboko
 
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
639
Likes
141
Points
60
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
639 141 60
Mlendamboga ya Singida naambiwa ndio kiboko
Umenitandika kibomu kiongozi nimekubali, mlenda wa singida watu wanatambaa! nimeambiwa sasa hivi wameanza kueexport nje
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,243
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,243 280
Karibu sana jamvini...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,619
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,619 280
Karibu sna jamvini mkuu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Karibu wewe na blog yako.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,317
Likes
741
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,317 741 280
Karibu mkuu mrenda pia blog yako ipo poa sana tupo pamoja
 

Forum statistics

Threads 1,249,966
Members 481,167
Posts 29,716,096