Nimerudi tena

God bell

JF-Expert Member
May 13, 2011
588
225
Wapendwa wanaJF nilipotea kwa miezi kadhaa likini nimerudi. Hii ni kutokana na matatizo ya kiafya yalonikumba. Kwa sasa niko hewani tuendeleze hili jahazi la maisha. Asanteni
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,231
2,000
Karibu tena, tupo kama ulivyotuacha ila sura mpya zipo nyingi usishangae!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom