Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

HII KWAKO WEWE ULIYEKATA TAMAA YA KUOLEWA AU KUOA. kabla sijaanza kujipodoa kuelekea ktk kiofa cha dinner alichonipatia barafu wa mtima wangu,ningependa kuwaachia zawadi hii. :A S-rose:lav you...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Jamani nawamiss na kuwapenda sana,sitaki kuwapoteza marafiki zangu wa ukweli,for those who wanna get in touch with me just ni inbox will give u may personal details,Thanks JF for the changes...
0 Reactions
42 Replies
4K Views
Ghafla Bin Vuu mtu anakuja nyumbani kwako na kukuachia mwanae akidai mwanao amempa mimba mtoto wake?she iz 19 yrs old Na Je wewe mzazi utafanyaje unapopata taarifa juu ya hili la mwanao ni...
0 Reactions
32 Replies
3K Views
Be Honest in whatever you doTwo Christians were lost in the Sahara desert One is David, the other is MichaelThey were dying of hunger and thirst when they suddenly came upon an oasis,with what...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habarini wandugu! "Je wewe ungependa kuishi mkoa gani hapa Tanzania ukiwa na mpenzi au familia yako hata kama hujabahatika kuishi huko na ni sababu gani zinakupelekea kuupenda huo mkoa na ukapenda...
0 Reactions
42 Replies
5K Views
A boy was born to a couple after eleven years of marriage. They were a loving couple and the boy was the apple of their eyes. When the boy was around two years old, one morning the...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Habarini wanajamii wote. Ni chemistry gani inawafanya wapenzi wawili wadoo kwa muda mrefu bila kuchoka?. Wanaweza kuspend hata siku nzima bila kuchoka. Ni juzeni tafadhali.
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Fatulia mazungumzo haya ya mme na mke wakiwa kitandani baada ya kutoka kwenye party. Niliyoyanasa wakati napiga chabo HUSBAND: Who was that man were u dancing with? WIFE: A friend of ziglers...
0 Reactions
5 Replies
4K Views
habari
0 Reactions
22 Replies
2K Views
Kuna jamaa yangu mtaani analalama kuwa mke wake anapenda sana tamthilia zinazoonyeshwa kwenye TV. Shida inakuwa jamaa anapenda kulala mida ya saa nne, lakini unakuta mke anakuja kulala saa tano na...
0 Reactions
24 Replies
4K Views
Wakuu kuna hii tabia ya kinadada ya kupaka sijui inaitwa lipshine mwenzenu nikiiona nachanganyikiwa hata akiwa anaongea sisikii kitu mi macho yangu yote jinsi midomo inavyofunguka,sasa sijui ni...
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Ni rafiki yetu wa familia. Tulifahamiana tangu high school. Amekua na mahusiano na msichana mmoja ambae baadae alikuja kugundua kua anatoka na baba paroko.amejengewa nyumba pia Wakiwa chuo kikuu...
0 Reactions
49 Replies
9K Views
Mmmmmh kwa hili nimechoka kuna watu waniibia serikali kweli lakini na awa ndugu zetu wanaotuhudumia lazima nao waijali kidogo serikali....nimeomba kama mko karibu nao waambieni nao wawe wanatoa...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Kuna siku moja nilimuomba honey wangu angalau tuhamishie "game" kwenye kakochi ketu chumbani. Lengo ni kujaribu kutafuta radha kutoka kiwanja tofauti na kile tulichozoea kila siku "kitanda chetu"...
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Wapwa na mabinamu hili limenijia kichwani nikaona bora tulijadili kwa pamoja hasa wale waliopo wkenye mahusiano ya kindoa/GF/BF. Ni hivi, kwanza wengine wanakuwa na matarajio ya juu mno dhidi ya...
0 Reactions
154 Replies
11K Views
Whoever came up with this storyline is a genius! What must this guy have scored in his driving test !
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Unajua hapa kunakuwa na watu wanakuwa na maneno matamu kwenye chat zao kiasi cha kutamani kama ningepata wasaa nae...! Lakini sasa sitamani tena Juzi nilienda kwenye ofisi ya secretary mmoja...
0 Reactions
71 Replies
7K Views
Imethibitishwa kuwa, wanawake walio wengi wana viwiko vyeusi. Weusi au usugu huo unatokana na wao kupendelea au kulazimishwa kutumia kwa muda mrefu staili moja ya kifo cha mende. Utafiti huo...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Nina umri wa miaka 37 na nimeoana na mke wangu huyu miaka mitani iliyopita na tumejaaliwa mtoto mmoja wa miaka mimme na nusu sasa. Maisha yetu kiuchumi na kimahusiano ni mazuri...kama kuna...
0 Reactions
50 Replies
7K Views
Nikiwa nimetulia pahala napata 'urithi wetu'...:A S-coffee:!! kaingia braza mmoja kapaki mkoko, akakaa meza ya jirani kaanza kuagiza kinywaji!! muda mfupi kaungana na kundi la watu watau akiwemo...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Back
Top Bottom