Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu heshima mbele Leo ingekuwa mara yangu ya kwanza ku date nae lkn amekuja anayumbaa yumba watu wamenishanga kweli nimepata aibu ya mwaka .kifupi huyu binti nilikuwa namuona mstaarabu sana leo...
0 Reactions
59 Replies
5K Views
  • Poll Poll
natafuta marafiki
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Wanaume wengi wa sikuhizi hasa wababa.akiwa anataratibu za kutaka kukutongoza ukikutananae njian anakusalimia kwa mkono afu anauvutia mkono wako kwenye nyet zake..ndo nin sasa?
1 Reactions
88 Replies
8K Views
habr za jumapili wanajamvi, shost angu kakutana na mbaba anayemzidi 21 years. huyo mbaba alioa mke wa kwanza akafa,then akaoa mke wa pili pia akafa but co kwa hiv. huyo mbaba kasema yukn tayar...
3 Reactions
101 Replies
8K Views
nahitaj marafiki wa kike na wa kiume kuchat nao kwa sms my number 0773452803 nipo zenj
0 Reactions
0 Replies
1K Views
awe anasoma kidato cha tatu - cha tano. No yangu ya simu nitakupa kwa mawasiliano zaidi usijali.
0 Reactions
0 Replies
887 Views
Nimalizapo weekend labda niseme hivi! Unaifahamu familia uliyooa/olewa au unayotaraji? Mara nyingi tumesahau jambo 1. Kila familia ina roho (asomae na afahamu) na tabia zake! Wengne...
11 Reactions
32 Replies
3K Views
Habari zenu humu ndani, nimewamiss na ninawapenda sanaaaa!
2 Reactions
5 Replies
1K Views
From Yahoofriends MAMA'S BIBLE Four brothers left home for college, and they became successful doctors and lawyers. One evening, they chatted after having dinner together. They discussed the...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Watu wengi husema kuwa wanaume wengi hutamani wanawake kwa vile tu walivyo...So mahusiano mengi yanakuwa na wanaume ambao hawajielewi wanadhani wanapenda kumbe wanatamani tu! Na akishaacha...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jamii nzingi za Kiafrika zimekua na kawaida ya kumpa heshima ya peke mwanamke au mwanaume alieoa au kuolewa,imefikia hata baadhi ya vyeo serikalini mtu anapewa kama ameoa/olewa na wengine kuambiwa...
1 Reactions
21 Replies
3K Views
Hii ni siku moja ambayo naamini kwa wale ambao wamekwishapitia siku hii wanaweza kutupa uzoefu wao kidogo wa namna inavyokuwa. Kwa mfano, siku hizi ndoa nyingi zinafanyika wakati binti ni mjamzito...
1 Reactions
4 Replies
2K Views
Inapotokea kutofautiana, ni vyema mkayamaliza kwa amani na maisha yaendelee kama kawaida...... Tunatakiwa kujua kwamba lengo la ndoa siyo kuepuka kukorofishana , hapana . Ukweli ni kwamba...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
natumai mu wazima wa afya. Mwenzenu nina tatizo linalonisumbua, yani nikipenda napenda jumla kwa hisia za ndani kbs, sasa najiuliza hv wanaume nao huwa wanapenda kwa hisia kali? Maana baadhi yao...
2 Reactions
82 Replies
12K Views
All my life nimekua very decent and sijawahi kucheat au kubadilisha couples kama nguo. Huko nyuma kuna rafiki mmoja wa kike nilimuangukia totally hadi hata pua ikagusa ardhi. For four years...
4 Reactions
42 Replies
4K Views
Someni yaliyomsibu huyu dada.... "Mimi ni dada mwenye miaka 28,nimeolewa na nina mtoto mmoja,tunakaa nyumba ya kupanga na husband+mdogo wake wa kiume mwenye miaka 23. Kuna siku niligundua kuwa...
0 Reactions
48 Replies
7K Views
...............
7 Reactions
13 Replies
1K Views
Toa maoni yako...........
0 Reactions
96 Replies
10K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…