Aibu ya Mwaka Mpenzi wangu kaja amelewa hajitambui!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu ya Mwaka Mpenzi wangu kaja amelewa hajitambui!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cement, Jun 15, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele
    Leo ingekuwa mara yangu ya kwanza ku date nae lkn amekuja anayumbaa yumba watu wamenishanga kweli nimepata aibu ya mwaka .kifupi huyu binti nilikuwa namuona mstaarabu sana leo kanipigia toka mchana kuwa ntakuja nikusalie jioni nikamjibu karibu,ss imefika jioni kaniambia ndo anatoka kwao imenishtua kachelewa sana kufika mpaka mida ya saa mbili ndo kaja anayumba njia nzima watoto wa mtaani wanamshangilia kwa nyuma ile nafungua mlango kuangalia ndo yy nimeshtuka sana nimemlaza sebuleni apate upepo na akili na baada ya hapo achape lapa tu me cwezi
     
  2. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, inawezekana alikunywa ili aondoe nishai ya kukutana na mvulana. Si mara ya kwanza. Mpe second chance uzidi ona vimbwanga vyake.
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    pole sana..
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    mmmh... Kulewa kiasi cha kuzomewa??? Mlikutana ktk mazingira gani kwan mpk ukaamua awe 'beibe' wako..loh..poleee...
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ah wewe,kwani huwezi kumbadilisha wote mkimkimbia itakuwaje?be responsible and a man enough to deal with this,love changes everything,love never fails,
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ana aibu sana huyo, kanywa kuondoa aibu, ila jijue, sura lako bovu kinoma
     
  7. cement

    cement JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yaani nimechoka ni mara ya kwanza na hapa hakuna hata nafasi ya pili nasubili akae fresh aondoke tu maana harufu nayoisikia humu ndani ni aibu kwa kweli
     
  8. cement

    cement JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kiongozi huyu binti anajiheshimu sana mpaka ss hv sielewi hata ni nn!sikujua kama ndo yupo hivi! Me na pombe mbali mbali!!!
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu nipe namba yake. Teh teh teh.
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Ndio ukubwa huo......wengine hapa wanajing'ata kidole...Wanasema "ningekuwa mimi"
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Atakuwa Mdogo wake Asprin huyo! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wee Kaunga, mbona naskia ni wifi yako.

    Kwanza mmeo hajambo?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huna ubavu wa kumchapisha lapa ... anakumudu!!
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Ku pretend imo..huyoo sio mstaarabu wala nn. Hukumjua tabia yake tu kwa bahat mbaya...
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    give her a self golden chance, sio mbaya kumpotezea na ushasema mstaarabu na anaheshima basi kama ni mstaarabu ukimwambia aache kunywa pombe atakusikiliza na ataacha kabisa
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    how sure you are? Inawezekana alipiga pombe kutoa nishai na pombe sio chai ndio zikamzidia ampe nafasi nyingine na amwambie kabisa kua yeye na pombe ni tofauti
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahah,

    Wajukuu na vituko bwana...Huwa hawaishi kunishangaza..!!

    Nilikuwa na binti mlevi kama wale wadudu wanaoishi kwenye mapipa ya mbege....Ila kwa muda mfupi tu, alikuwa amebadilika na kuwa kama Mama Theresa.... Kwa sasa nasikia ni kiongozi mkubwa sana katika kanisa la wokovu!!

    Babu DC!!
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri sina wifi, niña mashemeji tu; mwaya mume wangu hata sijui hali yake, maana siku ya pili leo si salamu wala hela ya matumizi sijapata!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tabu kweli kweli.
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hebu tuwekee picha si ajabu ndiyo yule niliyemwona mahala muda ule!
     
Loading...