• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Mamushka
Reaction score
3

Profile posts Latest activity Postings About

  • Laigwanan76
    Hivi kumbe sipo kwenye list ya marafiki zako?
    cjilo
    mimi nina degree ya electrical engineering from udsm niko tayari kufanya kazi katika mikoa uliyoorodhesha hapo no yangu ni 0717049002
    F
    Hi! niko very interested na hili tangazo. kama sijachelewa basi count me in, nina bachelor ya telecom! here are my contacts: my 4n number: 0714475578 and my email address: mr.onesmo@gmail.com
    Evarm
    I am having a Bachelor (BE. in Electronics and Communication Engineering), am looking for that post too. My mobile number is +255652588918, my email address is ayubumbaga@gmail.com
    Kalunguine
    habari,mimi nina advanced diploma ya computer science na naweza kwenda popote kati ya hizo sites umetaja,nimefanya intern airtel kwa hiyo nina uzoefu kidogo na telecom,je naweza nikapata nafasi hiyo?namba yangu ni +255 713 659 293
    Myelife
    e bwana mie ni Computer science lkn ktk telecom nimeshafanya kazi na ku coordinate baadhi ya project, so naaminin chalenge za Telecom nazimudu. no ni 0764 844 202
    Z
    habari, nafurahi kupata tangazo la kazi hiyo kwani nami ni mkazi wa mwanza ambaye nimemalizadiploma ya electronics and telecommunication nipo tayari kufanya kazi sehemu yoyote namba yangu ni 0765285643 na 0716704851 nitashukuru sana kama ombi langu litakubaliwa
    J
    hellow ninashukuru kwa tangao lako...mimi ni graduate wa electronics and telecommunication engineering.nipo tayari kufanya kazi mahali popote katika mikooa uliyoiorodhesha...kwa sasa nipo nyakato mwanza...na namba yangu ni 0713 904277 kama rafiki yangu alivyoipost hapo mwanzo...nipo tayari nilikuwa naomba mawasiliano ili nijue mko wapi nije niwaone....asante
    K
    Nashukuru sana kwa tangazo lako la Telecommunication engineers
    namba ni 0713 904277
    F
    Hallo.
    Nimeona tangazo kuhusu telecom engineers. Mimi nina diploma ya computer engineering ila ninatamani sana kufanya kazi za telecom. Nimefanya kazi ktk kampuni 2 za telecom kama mtu wa NMC au NOC kwa lugha rahisi ni kama call centre. Vp naweza kupata nafasi ya kujoin? mie naishi dar lakini nipo tayari kwenda mkoa mkoa wowote nitakaopangiwa ila ningependelea zaidi kama itakuwa Mwanza kwani huko ndio nyumbani kwetu.
    Tafadhali ndugu yangu naomba msaada wako

    Contact 0654 197389 au 0767 777617
    Thanks
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top