Sikuwahi kujua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikuwahi kujua!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Jun 18, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Watu wengi husema kuwa wanaume wengi hutamani wanawake kwa vile tu walivyo...So mahusiano mengi yanakuwa na wanaume ambao hawajielewi wanadhani wanapenda kumbe wanatamani tu! Na akishaacha kutamani uhusiano kwishney!
    Wanawake kwa upande wa pili wanatamani maisha mazuri, pesa nk nk..otherwise wanapenda kweli.

    Hii ndiyo sumu ambayo nimenyweshwa all this time.
    Sijawahi kujua kwamba unaweza kuwa kwenye uhusiano na msichana na kakutamani tu!
    Si hela, wala maisha mazuri, wala hakupendi ila tu kakutamani the way mwanaume anavyomtamani mwanamke
    DAH! Something new to learn here!
    and I'm like ----->>>:fear:
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,765
    Likes Received: 6,568
    Trophy Points: 280
    Aisee..
    Ila umeshapata lunch mkuu.! Ngoja niweke vitu mbavuni awali ya yote.
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    Ujuwe sasa,na ndoa nyingi za sikuhizi zimekuwa hazidumu kutokana na hako ka-concept kakutamani ukidahani kuwa unapenda,ningeshauri somo la mapenzi ya ukweli lifundishwe kuanzia primary schools nahisi itasaidida tuepukane na hili tatizo linalotuletea watoto wa mitaani.
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Mh wacha nami nijiulize
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    farkhina, ukipata jibu utuletee hapa manake inawezekana idadi ni kubwa...Imefika muda wa kutenganisha kondoo na mbuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oh yeah wanawake wana 'think like man'.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Still loading........
     
Loading...