Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nahitaji kuanzisha uhusiano wa kirafiki na mwanamke muislam umri usizidi 35 yrs,wagumba watapewa kipaumbele maana jamii inawaonea. Mengine negotiable, mawasilaiano ni kwa PM tu, na zote...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Habar ndugu wanabodi. Mimi ni kijana wa kiume. Ninaishi arusha. (Kazi) mimi ni mjasiriamali kwa maana ya kujiajiri mwenyewe. Nilizaliwa miaka (25) iliyopita. Kusudio langu hapa natangaza nia ya...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Wakubwa zangu shikamoooni!!!!!!! Peopleeeeeeesss NIAJE!!!!!!!!!!!!! Bwana wale ndugu zetu sugu, wataka yote kwa pupa, wazee wa MORE is prefered to LESS, wanaoenda contrary na law of demand kama...
13 Reactions
127 Replies
10K Views
Hivi ni kwa nini wanaume wakikutana na wanawake wenye miguu minene, umbile namba 8 na makalio makubwa yanayotikisika, mara nyingi huwa wanachanganyikiwa? Mara nyingi wanaume wa desing hii...
8 Reactions
112 Replies
51K Views
Habari zenu Wajameni!! Eti kumjali nakumuonyesha Mpenzi wako unampenda kwa dhati Ni udhaifu na akikugundua ni rahisi kukufanya mtumwa wa mapenzi??? Kuna ukweli wowote kusiana hili??? Eti...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Kuhusu dhana ya TABIA waswahili wana misemo mingi tu...mfano kuna msemo kama 'TABIA NI KAMA NGOZI HAIBADILIKI'....lakini hawajaishia hapo tu wakati mwingine utasikia msemo kama 'MAZOEA HUJENGA...
4 Reactions
46 Replies
10K Views
1. people get up for you to sit down or have their chair in public places 2. you get your feet rubbed by your partner after a hard days work 3. You eat what ever you like without worrying about...
2 Reactions
6 Replies
1K Views
Mwanamke mwenye sura kama hiyo inayoonekana hapo kwenye picha kwa kawaida ni mcheshi na kama anayoonekana anayachukulia mambo kirahisi, yaani hababaiki anapojikuta mambo yake hayaendi vema kama...
7 Reactions
42 Replies
9K Views
Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
12 Reactions
37 Replies
10K Views
Ni swali ambalo labda wababa wengi wenye watoto wa kike wanahangaika nalo...na hawana mahali pa kuuliza kabla ya watu hawajaanza kuwashangaa..
2 Reactions
89 Replies
11K Views
Heshima kwenu brothers and sisters Nina amini MMU ina member wa aina nyingi, kuna watu wa dini, wapagani na wengineo. Tusisahau kuombeana heri hasa kwa wanaopitia vipindi vigumu as our...
8 Reactions
21 Replies
3K Views
Kwako imekaaje hiyo?
0 Reactions
40 Replies
11K Views
Narudi Zangu Saa Hizi.. Nakuta kasheshe mtaani jamaa kamtia mimba demu m1 maskini alikuwa hajui demu ana mtoto mdogo wa miaka miwili. Demu kahamia kwa jamaa mara mjomba bi mkubwa n kaka wa...
0 Reactions
44 Replies
6K Views
French female justice minister Rachida Dati 'had eight boyfriends when she fell pregnant with love child. France's first female justice minister was seeing up to eight boyfriends at around the...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Dada ni mzuri sana wa sura na shape sio mbaya sana. Ana tambia nzuri. Kwa kweli nikimtazama najua atanizalia watoto wazuri sana. Amesoma na ni graduate. Kabahatika kupata kazi nzuri na kwa ujumla...
0 Reactions
57 Replies
8K Views
alinidharau, hakunijali alinitesa sana akawa hataki hata nishike hata sim yake anaiwekea lock nikachoka munga kanisaidia nimempata ninaempenda kagundua hilo ananiandikia msg za matusi eti bado...
1 Reactions
34 Replies
3K Views
MKASA huu wa kusikitisha umetokea huko nchini NIGERIA ambapo bwana mmoja aliyetambulika kwa jinamoja tu la Gwara pale alipomfanyia umafia rafiki yake wa karibu bwana Brian Munemokwa kosa la...
0 Reactions
30 Replies
3K Views
Eti wana JF ktk mapenzi wenzi hawawezi kuambiana ukweli hadi kudanganyana ndio mtu apate anachotaka. Maana asilimia kubwa ya wasema kweli wamekuwa wakikosa boti la mapenzi. Jamani bila cheating...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Miaka 35 mpaka 40. Elimu kuanzia form six na kuendelea. Awe mfanya kazi au mfanya biashara halali. Awe mkristo. Anayejiamini kuwa yeye ni kichwa cha familia na mchapa kazi. Mimi nina...
2 Reactions
86 Replies
7K Views
Back
Top Bottom