If you love two people at the same ,you should choose to love the second because if you really loved the first one, you wouldn't have fallen for the second.-Johhny Depp. What is your view?????
WAPENDWA TUMEKUWA TUKIONGELEA SANA SWALA LA JINSI YA KUTUNZA ndoa ,,unyumba nk
ni vyema tuwe wazi ndoa za sasa nyingi zinaumia na tatizo la ukosefu wa watoto
ni wakati muafaka sasa kama...
Habari za saa hizi,,
hii tabia ya kwamba wenzetu wamejipumzisha na mbavu zao za maisha kimahaba then wengine tena wenye mbavu za kwao wanakuja kuchungulia chungulia madirishani "kupiga chabo" kwa...
Samahani sana wanajf wkwa maneno haya kwani imenibidi niseme hapa nashangazwa na hawa kaka zetu wanapokuwa na jambo la kutaka kusema wao wanabaki wanaumia rohoni wanashindwa kusema wanabaki...
Lazima tukubali ukweli kuwa watajwa hapo juu ni mwanzo mwisho!
Ni kama vile kila msimu wanafanya usajili wa nguvu sambamba na
kujifua kwa jasho, damu na machozi ili asiwepo wa kupoteza mechi...
Inakuaje umeanza mahusiano na mnawiki moja mwenzi wako anakwambia anataka mzigo je hapa kunamapenzi ya kweli au kufanya mapenzi ndo kigezo cha upendo wa dhati naombeni kujua wadau
Happy blu mandei wana jf
Jamani naomba niwaulize from experience niliyoishuhudia toka kwa ndugu na marafiki wanaunizunguka esp gals,
nilikua na marafiki zangu wawili wadada kwa vipindi tofauti...
Wana jamvi, tangu niingie humu jamvini nimejikuta as days went on huyu dada anahit sana in my mind mpaka nasujudu kuweka bayana jamvini ili yeye mwenyewe ajue kuwa kwa jinsi tu alivyo amekua...
Wapendwa wana familia wa JF,
Napenda kuchukua nafasi hii kwanza kumshukuru Mwenye enzi yote kwa maisha yangu yote nilipokuwa kwenye kambi ya mabachela kwa miongo mitatu iliyopita
Hatimaye sasa...
Wakati mwingine huwa najiuliza jambo na nashindwa kuelewa kwanini yanayotokea haya
mwishoni au mwanzoni mwa mwezi kuna kisa ama nikiite kioja cha aina yake kilichotokea cha kusikitisha na kuwasha...
ladies & gentlemen,,
hopeful you are all doing good at this moment..
Mara kwa mara boss wangu amekua ananipa offer za lunch zisizo na idadi tena za gharama ya juu kidogo ukifananisha na ile...
mimi wakati niko chuo nilikuwa natumia pocket money yangu kumuhudumia yeye kama vile mi mzaz,tulikuwa tunatumia $ 2500 kwa mwezi wote sawa sawa,lakin tulivyomaliza chuo akaolewa
Wana jamvi habari zenu...?
nilikuwa natafuta rafiki wa kike nashukuru nimepata sasa natafuta ndugu wapya wa hiari maana ukoo wangu una watu wachache sanaa mpaka nakosa raha....!!! kama huko...
Two women are chatting in an office.
Woman 1: "I had sex last night, did you?"
Woman 2: "Yes."
...
Woman 1: "Was it good?"
Woman 2: "No, it was a disaster... my husband came home, ate his...
Mi Sipendi Huyu Mpenzi Ambae Nikiwa Nae Anakaza, Ila Kwa Wengne Analegeza(full Kutabasam Na Kujichekesha)!
Mpenzi Huyu Ambae Hataki Tule Pamoja(Mda Wa Chakula Ukifika Anajiweka Bize Na Mambo...
Habari ya kweli iliyotokea wiki iliyopita.
Kuna dada mmoja anasoma chuo buguruni na pia ni mfanyakazi hivyo jioni akitoka kazini ndipo huenda shule.Sasa akiwa njiani kuelekea chuo akapigiwa simu...
this is only for single ladies aged 20-25years, non-smoker, non-alcoholic, no kid not even attempted abortion, college level or more, independent, self motivated and faithful.
On my side, 26years...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.