History channel inaonyesha jinsi wanaume wa kiafrika walivyo behind kimapenzi


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua kupika,wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
ah hayo ya wazungu...sie twapenda mbunye na mguu wa bia...chemistry ndio nini kwani tupo skonga hapa....wewe spread legs tupate raha
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
Ipange vizuri mkuu tunaweza kuwa na kitu cha kuzungumza!
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,733
Points
1,225
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,733 1,225
ah hayo ya wazungu...sie twapenda mbunye na mguu wa bia...chemistry ndio nini kwani tupo skonga hapa....wewe spread legs tupate raha
mzabzab umenichekesha sana kwa jibu lako. Loh! kweli JF kuna watu. Nimecheka mpaka machozi.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,681
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,681 2,000
Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua kupika,wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
African Americans au Africans... Maana ni ethnics mbili tofauti hata mkikataa...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Jamani mnaongelea nini hapa mbona sielewi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
.................
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 2,000
Wewe unataka mapenzi ya "copy paste"? Kwa sababu bluebloods wanaoana wenyewe kwa wenyewe ndo kila mtu awe na prejudice hizo kama tuko kwenye caste system ya India?

Hujasikia Waswahili walisema "Kipenda roho hula nyama mbichi"?

Kwa nini chemistry ya mtu mmoja ndo iwe ya mwingine?

Condescending carbon based biped!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Attraction level of education ndo nini?

Afu kumbe rutherford uliangalia background ya familia yake? Ulijua mamake ni mchizi, manake inarithiwa ile

pole kwa kujisikia aibu. Wenzio tuko wabongo basi tukiona vituko tunaitana tunachekaa hadi machozi full kujienjoy. Waambie hawakuangalia family background yako na hao ndo nduguzo, imekula kwao
wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua kupika,wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
Rudi kajipange upya sio unakuja hapa umekurupuka huko umeacha kunyonyesha
na kuja hapa kuandika shudu zako.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Attraction level of education is the branch od science that deals with matter ina relation to energy.

:) chezeiya Konnie

waliangalia background wakakuta analikuwa Msasani Peninsular, na mama fisadi

Attraction level of education ndo nini?

Afu kumbe rutherford uliangalia background ya familia yake? Ulijua mamake ni mchizi, manake inarithiwa ile

pole kwa kujisikia aibu. Wenzio tuko wabongo basi tukiona vituko tunaitana tunachekaa hadi machozi full kujienjoy. Waambie hawakuangalia family background yako na hao ndo nduguzo, imekula kwao
 
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
700
Points
250
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
700 250
Natalia, what do you have against African men? Who hurt you, baby? Just wondering since most of your posts seem to be praise your white husband, and shoot down black men. Kulikoni?


Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua kupika,wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Yaani hawa vijana wa kitanzania wapo Kwenye show ya match maker wanaulizwa mnataka mwanaume wa aina gani yaani hawa watanzania wanataka mwanamke mweupe mwenye ****** na mguu Mzuri na anayejua kupika,wanaulizwa what about chemistry and attraction level of education ,family background .yaani wanachekesha kweli but nilijisikia aibu maana it was embarrassing kwa kweli
elimu kitu gani? mbona sisi wengine familia zetu hazijaenda shule lakini tumefika huku,
hivi ukifika dukani unaangalia kiatu hiki kimetoka india, japan,china kwanza au huwa unachagua kwanza?
mimi nafikiri unachagua unachopenda, wanawake wengine wa kiafrika ni wajinga(siyo tusi), wanawatukuza wazungu na kuponda walikotoka, sasa me nawashangaa hawamwoni OBAMA? mimi nawashauri chagua ukipendacho vinginevyo itakula kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top